Hivi ndevu huota baada ya muda gani?


Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Habari zenu wanaJF,

Mwenzenu natatizika kidogo hapa! Inaweza inaonekana kama suala la kijinga lakini ni bora tuliongee hapa!

Mimi ni kijana mtu mzima tu, umri wangu ni 23, na niko higher learning second year!

Mpaka sasa sina hata chembe ya ndevu kwenye kidevu changu compared to my fellows, nikiangalia umbo langu nilivyo mrefu, natatizika!

To some extent, ndevu zinaleta heshima kidogo!!!! Sasa mie mbona sina hata kidogo? Nimechoka kutaniwa taniwa na kuitwa mtoto!

Jamani sorry kama kuna ntakae muudhi!
 
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,715
Likes
49
Points
145
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,715 49 145
pole sana zingekuwa zinabadilishana ninge kupa japo za tumboni kwangu kidogo zinanikera,
 
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
7,259
Likes
284
Points
180
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
7,259 284 180
ngojea MziziMkavu aje alekeze dawa ya kuota ndevu...
 
Last edited by a moderator:
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Likes
600
Points
280
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 600 280
Usihadaike ukubwa,ona ng'ombe mkubwa hana ndefu ila beberu la mbuzi dogo lina ndevu.

Ndevu ni shani tu toka kwa muumba.
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,157
Likes
1,304
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,157 1,304 280
Dah! kaka kweli kwenye miti hakuna wahunzi...jinsi ninavyotaabika na hizi ndevu kila siku asubuhi lazima nizinyoe imekua ni sehemu ya maisha kama vile kupiga mswaki. ingewezekana kubadirishana ningekupatia aisee.
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,322
Likes
1,024
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,322 1,024 280
Hapo ndo hazioti tena nakumbuka mimi zilianza kutoka nikiwa na miaka 17 sasa hivi nazinyoa style yoyote niitakayo vp zivu unalo au?
 
S

Seniorng'witampango

Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
19
Likes
1
Points
0
Age
26
S

Seniorng'witampango

Member
Joined Dec 4, 2013
19 1 0
Ndevu huanza kuota mtu anapoanza kubalehe lakini wengine huota ndevu hata baada ya miaka 25 hivi pia inategemea na ulivyorithi.
 
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
593
Likes
39
Points
0
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
593 39 0
Pole sana hata mimi nimemaliza elimu yangu ya juu bila ndevu ba hapa nilipo sina na wala sina pressure maana najua zinakuja tu.....
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Pole sana hata mimi nimemaliza elimu yangu ya juu bila ndevu ba hapa nilipo sina na wala sina pressure maana najua zinakuja tu.....
mkuu kuna vijamaa vilikuwa chini kabisa ya age yangu by that time nikiwa form 2. vyenyewe vina vindevu lakini mimi wapi!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Ndevu huanza kuota mtu anapoanza kubalehe lakini wengine huota ndevu hata baada ya miaka 25 hivi pia inategemea na ulivyorithi.
ahsante mkuu!

ila hapo kweny kurithi, naomba uelezee kidogo inakuwaje!

nini hasa kinachorithiwa!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Hapo ndo hazioti tena nakumbuka mimi zilianza kutoka nikiwa na miaka 17 sasa hivi nazinyoa style yoyote niitakayo vp zivu unalo au?
mkuu hapa sasa unanitisha!! zisiote kabisa?

kuhusu zivu, hilo ninalo mpaka kero!

nalikwanguaga kila baada ya nusu mwezi!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Dah! kaka kweli kwenye miti hakuna wahunzi...jinsi ninavyotaabika na hizi ndevu kila siku asubuhi lazima nizinyoe imekua ni sehemu ya maisha kama vile kupiga mswaki. ingewezekana kubadirishana ningekupatia aisee.
mi aisee naboreka!!

kwanza by structure mi ni mrefu kama hasheem th. sasa kwa kipimo hicho ukiwa huna kimzuzu unaonekana kinda sana!!

yani nikiingia kula lecture lazima niitwe dogo! kisa tu kidevu smooth!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Usihadaike ukubwa,ona ng'ombe mkubwa hana ndefu ila beberu la mbuzi dogo lina ndevu.

Ndevu ni shani tu toka kwa muumba.
hahaaaa!! asante! but ndevu nazo zina heshima yake ujue!
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,581
Likes
2,660
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,581 2,660 280
Kwangua kidevu kwa wembe kutoa vinyweleo....baada ya muda zitajaa.....
 
mucho886

mucho886

Senior Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
170
Likes
1
Points
0
mucho886

mucho886

Senior Member
Joined Dec 1, 2013
170 1 0
Dah! kaka kweli kwenye miti hakuna wahunzi...jinsi ninavyotaabika na hizi ndevu kila siku asubuhi lazima nizinyoe imekua ni sehemu ya maisha kama vile kupiga mswaki. ingewezekana kubadirishana ningekupatia aisee.
Hahahaaa nimecheka sana, yaani ndevu uinaboa sasa mim kwenye ndevu kuna mvi kibao hadi naboreka siyo siri
 
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,369
Likes
317
Points
180
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,369 317 180
Dogo hebu tulia kwanza!ndevu kama huna kitu zinakuwa kama fagio la chooni...piga kitabu ukipata hela zinamea zenye afya
 

Forum statistics

Threads 1,250,757
Members 481,468
Posts 29,743,911