Hivi Nakaaya Sumari yupo CCM au yupo wapi?

Hivi Nakaaya Sumari yupo CCM au yupo wapi?

ukienda kwenye grosaries za sakina kule Arusha humkosi,anazuga na bia moja akija chalii wa mererani hakuna kinachisubiriwa zaidi ya kutafuta zile nyumba zinazokua na kibao mlangoni NAFASI IPO....
 
Taarifa nilizonazo kwa mara ya mwisho 2011 alikuwa Manager wa Arusha Gymkhana chini ya Boby, kwa sasa sijui kama bado yupo au la!
 
oh... nimekupata katika mambo yetu Yale ya utalii ...

..ha ha ha mkuu inaitwa Serengeti dynamics....kitu imekuwa chakula ya MAMBA....inakuja yenyewe kunywa maji...

CC sekonge Mutu ya unyamwezini
 
Watu wanao hoji maswali haya ndo mnaharibu taswira ya siasa Tanzania kwani kila shangingi ni mwana siasa Tanzania?
 
Watu wanao hoji maswali haya ndo mnaharibu taswira ya siasa Tanzania kwani kila shangingi ni mwana siasa Tanzania? Pengine hata kwenye siasa walimpachika hajui chochote kinacho endela katika siasa,mbona inazidi kuonekana siasa sio kitu kinacho weza kufanywa proffessional Tanzania? Mnanivunja moyo sana ikiwa kila msanii ataamua kuwa mwanasiasa na mkampa full surpot bila kupima uelewa wake katika mambo ya kisaiasa.%100 Nakaya hana sifa za kuwa mwana siasa za chama chochote kile hata angebaki CDM au hata au hata huko aliko kwenda
 
ndiko anapofanya kazi au...?
Hapo bar huwa anashinda na mteja akija yeye humfata na kumuimbia baadhi ya mistari na kuomba anunuliwe viroba jogoo.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom