Hivi mzee Membe alisharudi CCM?

Morga

Member
Jan 16, 2021
8
45
Ni muda sasa sijamsikia mzee wetu kachero mbobezi Bernard Membe hivi alisharudi CCM?
 

Ibn Ayoub

JF-Expert Member
Dec 20, 2015
2,173
2,000
Duh hamna kitu kibaya kama mapenzi ya mtu ktk siasa aweza kukuacha pahala paspostahili
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom