Hivi mwanaume una anza vipi kumkopa mwanamke?

Hivi mwanaume una anza vipi kumkopa mwanamke?

Pesa haina jinsia mkuu,wapo waliotembelewa na pesa kutokana na uzuri wao,wengine kwa kufanya kazi ngumu sana n.k haimaanishi kuwa me/ke wote ni matajiri wapo waliopigika pia;kama walikuja kukukopa huko na unauwezo wa kuwakopesha fanya hivyo hiyo tunaita 'business'
 
Mbona wenzako wanaazimwa, na wao wanaazima, shida ni nini? Fikra ya mwanamke kwamba yeye tu ndo anapewa ni ya kimalaya.
Asante sana..siongezi wala kupunguza kitu kwenye hilo Perfect Answer...Umelenga nilipokua na pa target
 
Unajua nyie wanaume wa tanzania mna matatizo mingi sana mpaka mnakera sijui mkoje. Niliweka post hapa nikasema nina pesa lakini sijui nitumie nini basi dm wanaume wamejileta wengi ati wa nataka niwa kopeshe sijui nikopeshe laki tano😂😂 wengine wananiandikia matatizo Walikuwa nayo sijui mtoto wake amefanya aje huko matatizo mingi haaa mpka nime ogopa nimefunga pm.
Sasa mwanaume una anza vipi kumkopa mwnamke jamani. Mwanaume una kosa laki tano pesa ndogo kama hiyo? Sasa wewe ni mwanaume wa gani? Si bora ubadili jinsia tu 😂
Mimi nina mdogo wangu ako na miaka 16 alivunja simu ya mtu shuleni akawa anadaiwa, pesa yakulipa hana halafu a naogopa kumwambia mama na baba, akaja kuniambia mimi, mimi nikampa pesa aka kataa akasema no sichukui wewe mtoto wa kike una matumizi mingi utakuja kuzihitaji baadae utafanyaje. Mpaka mimi nikaenda shule bila yeye kujua nikampa yule anayemdai. Akaja kunishukuru lakini hakupenda. Sasa nimeshangaa wanaume wa humu watu wazima eti wana nielezea shida zao niwako peshe. Nimeshangaa halafu nimeogopa kwa wakati mmoja 😭
Stupid
 
Wewe ni mdangaji tu huna lolote na itakuwa huko pm unapiga mizinga hatari
 
Na mwanamke unaanza vipi kumpa mwanaume ambae sio ndugu yako pesa? Mimi siwezi kufanya huo ujinga
 
Anyway, God created Man to provide for a woman, its not the other way around!
I know this..but there are some circumstances which may cause a woman to provide for her man.
It happens merely.
 
Back
Top Bottom