Hivi mwanaume una anza vipi kumkopa mwanamke?

Hivi mwanaume una anza vipi kumkopa mwanamke?

my name is my name

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Posts
2,016
Reaction score
2,402
Unajua nyie wanaume waTanzania mna matatizo mingi sana mpaka mnakera sijui mkoje. Niliweka post hapa nikasema nina pesa lakini sijui nitumie nini basi dm wanaume wamejileta wengi ati wa nataka niwa kopeshe sijui nikopeshe laki tano😂😂 wengine wananiandikia matatizo Walikuwa nayo sijui mtoto wake amefanya aje huko matatizo mingi haaa mpka nime ogopa nimefunga pm.

Sasa mwanaume una anza vipi kumkopa mwnamke jamani. Mwanaume una kosa laki tano pesa ndogo kama hiyo? Sasa wewe ni mwanaume wa gani? Si bora ubadili jinsia tu 😂

Mimi nina mdogo wangu ako na miaka 16 alivunja simu ya mtu shuleni akawa anadaiwa, pesa yakulipa hana halafu a naogopa kumwambia mama na baba, akaja kuniambia mimi, mimi nikampa pesa aka kataa akasema no sichukui wewe mtoto wa kike una matumizi mingi utakuja kuzihitaji baadae utafanyaje. Mpaka mimi nikaenda shule bila yeye kujua nikampa yule anayemdai. Akaja kunishukuru lakini hakupenda. Sasa nimeshangaa wanaume wa humu watu wazima eti wana nielezea shida zao niwako peshe. Nimeshangaa halafu nimeogopa kwa wakati mmoja 😭
 
Duh hayo tena...mlikuwa dm wenyewe huku umeleta ya nini ? au umedangaa huko wakakunyima ukawageukia kibao make wewe ni mdanganyi kuliko wadangayi wote .
Kudanga ndio nini? Halafu mimi huwa sijibu dm huwa nasoma tu halafu napotezea ila hizi za mkopo zimenikera sana.
 
Kwahiyo unataka tukuombe kwenye hii thread
 
we ungekuwa na hela ungkuwa uapiga polojo hapa jf??
Unajua nyie wanaume wa tanzania mna matatizo mingi sana mpaka mnakera sijui mkoje. Niliweka post hapa nikasema nina pesa lakini sijui nitumie nini basi dm wanaume wamejileta wengi ati wa nataka niwa kopeshe sijui nikopeshe laki tano[emoji23][emoji23] wengine wananiandikia matatizo Walikuwa nayo sijui mtoto wake amefanya aje huko matatizo mingi haaa mpka nime ogopa nimefunga pm.

Sasa mwanaume una anza vipi kumkopa mwnamke jamani. Mwanaume una kosa laki tano pesa ndogo kama hiyo? Sasa wewe ni mwanaume wa gani? Si bora ubadili jinsia tu [emoji23]

Mimi nina mdogo wangu ako na miaka 16 alivunja simu ya mtu shuleni akawa anadaiwa, pesa yakulipa hana halafu a naogopa kumwambia mama na baba, akaja kuniambia mimi, mimi nikampa pesa aka kataa akasema no sichukui wewe mtoto wa kike una matumizi mingi utakuja kuzihitaji baadae utafanyaje. Mpaka mimi nikaenda shule bila yeye kujua nikampa yule anayemdai. Akaja kunishukuru lakini hakupenda. Sasa nimeshangaa wanaume wa humu watu wazima eti wana nielezea shida zao niwako peshe. Nimeshangaa halafu nimeogopa kwa wakati mmoja [emoji24]
 
Mlitaka HAKI SAWA kwa WOTE sasa mnategemea u sawa ni kwenye nini labda?? Mmeyataka
 
1121067
 
unajua siku izi, mambo yamebadilika sana

Kiasi kwamba hata anayeongea kwa kujiamin, isikufanye uamin anaongea ukweli
 
Kuna ex wangu popote ulipo ubarikiwe sana.

Yule manzi ilikuwa ni kawaida sana kukopeshana hela. Na hakuwa mswahili, halali na deni, akipata mshahara lazime anilipe mawe yangu.
Braza nilikua nao wawil kam hao ,dah tuluishi kam sio wapenzi maisha yalikua matam kichiz,,
 
Back
Top Bottom