Hivi Mwanamke Ni SURA au TABIA semeni ukweli!

Hivi Mwanamke Ni SURA au TABIA semeni ukweli!

interlacs

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Posts
213
Reaction score
193
Nimezoea kusikia watu wakisema mwanamke ni Tabia nasiyo sura au uzuri wa mwanamke ni tabia na siyo Sura; mbona nikimtambulisha mchumba wangu kwa marafiki zangu waliyo wengi wanamponda eti siyo mzuri wa sura wakati tabia yake ni nzuri? Naombeni jamani semeni ukweli, mnacho angalia kwa mwanamke ni tabia au ni zaidi ya tabia? Na mimi simuachi ngoo! maana nampenda sana. kwangu mimi nimejifunza kitu kimoja mara nyingi wanawake wazuri wa sura wanamatatizo makubwa wanatabia chafu, kauli mbovu yaani ni presha kila siku. Japokua siyo wote na wale wachache wenye tabia nzuri wana gombaniwa sana kuwapata nishida, kwa kua ni wazuri wa sura na tabia ukiwatokea tu wanakuambia nina mchumba wangu.

Kwa nini unampenda uliye naye sasa hivi au uliyekua naye au anayetegemea kua naye?
Kwa ushauri wangu wa bure kimbilia kwenye imani yako kumsaka mchumba wako, ukimpata aliye na hofu Mungu hapo utakua umefika, japo matapeli wapo ila walio wengi ni wazuri.

Remain blessed!
 
Inategemea na mtazamo wa muhusika juu ya hilo. manake uzuri una tafsiri nyingi mno. Wewe unaweza kumuona huyu mbaya wa sura lkn kwa mwenzako ni handsome/beautiful na anampenda mpaka basi. Hapa watu wanadiffer na wana interest zinazotofautiana. So uzuri ni mtazamo wa mtu. Tabia ni jambo la msingi kuangalia maana ndizo zinazoboaga sana.
 
Mwanamke freaky ni kimbilio la kila mwanaume.
Mke ni combination ya vitu vingi in different proportion depending on the person.
But, mwanamke mpagawishaji ndiye anayependwa na wanaume wengi.
 
Nimezoea kusikia watu wakisema mwanamke ni Tabia nasiyo sura au uzuri wa mwanamke ni tabia na siyo Sura; mbona nikimtambulisha mchumba wangu kwa marafiki zangu waliyo wengi wanamponda eti siyo mzuri wa sura wakati tabia yake ni nzuri? Naombeni jamani semeni ukweli, mnacho angalia kwa mwanamke ni tabia au ni zaidi ya tabia? Na mimi simuachi ngoo! maana nampenda sana. kwangu mimi nimejifunza kitu kimoja mara nyingi wanawake wazuri wa sura wanamatatizo makubwa wanatabia chafu, kauli mbovu yaani ni presha kila siku. Japokua siyo wote na wale wachache wenye tabia nzuri wana gombaniwa sana kuwapata nishida, kwa kua ni wazuri wa sura na tabia ukiwatokea tu wanakuambia nina mchumba wangu.

Kwa nini unampenda uliye naye sasa hivi au uliyekua naye au anayetegemea kua naye?
Kwa ushauri wangu wa bure kimbilia kwenye imani yako kumsaka mchumba wako, ukimpata aliye na hofu Mungu hapo utakua umefika, japo matapeli wapo ila walio wengi ni wazuri.

Remain blessed!

1. uzuri wa mwanamke hutofautiana kutoka mtu na mtu kila mtu na mtazamo wake

2. sifa za uzuri kulingana na mtazamo wa mhusika hapo (1) juu lazima zibebwe na tabia kukamilika

3. Hata mwanamke awe mzuri namnagani kulingana na (1) hapo juu bila tabia nzuri kwa maana hiyo ya mtazamo wa mtu ni kazi bure.

4. Kwa wanao saka ndoa huwa tunaanza kuguswa na uzuri wa mwanamke kulingana na mtazamo wa mwanaume, ilikufikia malengo kwamba sasa anafaa kuolewa - Tabia zinabeba hitimisho la ndiyo au hapana kupuuzia tabia matokea ndiyo hizo ndoa za asubuhi jioni watu wameachana.
 
Ni Female Organs...

Different Strokes for Different Folks, hakuna mwanamke mbaya, kibaya kwako kwa mwingine ni kizuri

One man's meat is another man's poison
 
Mkuu unavyoona inafaa maana suala lako ni pana sana.
 
Mtoa mada binafsi sijakuelewa ,unauliza ,
utapendekeza au unashauri?
 
"Favour is deceitful, and beauty is vain: but a woman that feareth the Lord, she shall be praised"
(Methali 31:30)
 
Muda mwingine usipende kufanya kitu kwa kuangalia watu! Unaweza ukaona mwanamke huyu ni mzuri wenzio wakasema mbaya! Ni vyema ukaegemea kwenye vigezo vyako wewe!
 
Mimi napinga sana hii notion ya kuwa mwanamke ni tabia sio sura coz kila siku asubuhi ukiamka next to ur wyf huoni tabia unachoona ni ugly or beautful face huu msemo wazee ndo wameupa umaarufu lakini ukichunguza wanaoa vibungo halafu wanazaa na vidosho na wanawapangia majumba mitaan mpaka mkewe na watoto wanaanza kusuffer,kikubwa ni kumuomba Mungu akupe mwanamke mzuri wa sura na tabia na sio kuchukua kibungo halafu unazuga ana tabia njema na wakati wengi wanaogopa kugongewa wake zao na wajanja wa street
 
Back
Top Bottom