Hivi munampigia nani?


GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,477
Likes
2,848
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,477 2,848 280
Imekuwa ni kawaida kwa wanawake wengi kuomba salio
kwa wapenzi wao, ajabu ni kwamba huwa hampigi simu
bali mmezoea kubeep, tena hata ukitumiwa salio bado utabeep
Asubuhi tu umetuma 5,000 Jioni anakubeep, bado sijaelewa hapa!
Hivi ninyi ni nani hasa huwa mnapenda kumpigia?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
shoga zake na marafiki wanapeana umbeya wa wapi kina salon nzuri na wapi wanajua kusuka vizuri
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,477
Likes
2,848
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,477 2,848 280
Wanaume "mkono wa birika" utawajua tu! Sisi wengine tunatuma 100,000/= kila mwanamke anapoku-beep
E bana we kipato kinaruhusu ndo maana unatuma hiyo kilo
wengine hiyo ndiyo capital yetu. Kwa siku unaingiza 8,000 ukitoa
5,000 Jasho linakutoka.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Acha ubahili wewe!!
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,477
Likes
2,848
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,477 2,848 280
Acha ubahili wewe!!
Angalia hapo juu uone kipato changu mtindo wa
kufanyana ATM unaudhi, s'times hawana huruma wana
taka kukwangua tu!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
E bana we kipato kinaruhusu ndo maana unatuma hiyo kilo
wengine hiyo ndiyo capital yetu. Kwa siku unaingiza 8,000 ukitoa
5,000 Jasho linakutoka.
Mkuu ukiwa na mwanamke jifunze kutojali matumizi sometime maana hawako cost conscious wao wanajua tuu kuwa lazima utoe
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,477
Likes
2,848
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,477 2,848 280
Mkuu ukiwa na mwanamke jifunze kutojali matumizi sometime maana hawako cost conscious wao wanajua tuu kuwa lazima utoe
Dah, hili nalo linaweza kuwa somo jipya kwangu.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
mapenzi ya kishamba na ya zamani vocha kitu gani kitu gani wewe? watu wanaombwa vitz na wanatoa?
acha ubahili
 

Forum statistics

Threads 1,214,699
Members 462,830
Posts 28,520,476