Hivi munampigia nani?

GAZETI

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
5,136
2,000
Imekuwa ni kawaida kwa wanawake wengi kuomba salio
kwa wapenzi wao, ajabu ni kwamba huwa hampigi simu
bali mmezoea kubeep, tena hata ukitumiwa salio bado utabeep
Asubuhi tu umetuma 5,000 Jioni anakubeep, bado sijaelewa hapa!
Hivi ninyi ni nani hasa huwa mnapenda kumpigia?
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,188
2,000
shoga zake na marafiki wanapeana umbeya wa wapi kina salon nzuri na wapi wanajua kusuka vizuri
 

GAZETI

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
5,136
2,000
Wanaume "mkono wa birika" utawajua tu! Sisi wengine tunatuma 100,000/= kila mwanamke anapoku-beep
E bana we kipato kinaruhusu ndo maana unatuma hiyo kilo
wengine hiyo ndiyo capital yetu. Kwa siku unaingiza 8,000 ukitoa
5,000 Jasho linakutoka.
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,188
2,000
E bana we kipato kinaruhusu ndo maana unatuma hiyo kilo
wengine hiyo ndiyo capital yetu. Kwa siku unaingiza 8,000 ukitoa
5,000 Jasho linakutoka.

Mkuu ukiwa na mwanamke jifunze kutojali matumizi sometime maana hawako cost conscious wao wanajua tuu kuwa lazima utoe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom