Hivi mshauri mkuu wa Prof. Lipumba ni nani?

Hivi mshauri mkuu wa Prof. Lipumba ni nani?

Mshauri wake mkuu ni Nape
Mbona ipo wazi hilo kaka, na sasa kamshauri arudi tena
 
Huyu jamaa ni msomi mzuri wa uchumi. Lakini ni mmoja ya wanasiasa wa hovyo kabisa kuwah kutokea dunia hii.

Nimejiuliza je anashauriwa na nani?ina maana hata mambo mengine hashauriwi na mkewe au watoto watoto wake?
Simple, ni tumbo lake.
 
Huyu jamaa ni msomi mzuri wa uchumi. Lakini ni mmoja ya wanasiasa wa hovyo kabisa kuwah kutokea dunia hii.

Nimejiuliza je anashauriwa na nani?ina maana hata mambo mengine hashauriwi na mkewe au watoto watoto wake?
mshauri wake mkuu ni usalama wa taifa ingawa mara nyingine hushauriwa na profesa Steven Ngonyani.
 
Angekua na familia ,labda ingemsaidia ushauri wa mawazo kabla ya kuamua. Sasa huyu prof sijawahi sikia ana mke au watoto.
 
Huyu jamaa ni msomi mzuri wa uchumi. Lakini ni mmoja ya wanasiasa wa hovyo kabisa kuwah kutokea dunia hii.
Nimejiuliza je anashauriwa na nani?ina maana hata mambo mengine hashauriwi na mkewe au watoto watoto wake?
Labda mkewe
 
Huyu jamaa ni msomi mzuri wa uchumi. Lakini ni mmoja ya wanasiasa wa hovyo kabisa kuwah kutokea dunia hii.
Nimejiuliza je anashauriwa na nani?ina maana hata mambo mengine hashauriwi na mkewe au watoto watoto wake?
tumbo lake
 
Huyu jamaa ni msomi mzuri wa uchumi. Lakini ni mmoja ya wanasiasa wa hovyo kabisa kuwah kutokea dunia hii.
Nimejiuliza je anashauriwa na nani?ina maana hata mambo mengine hashauriwi na mkewe au watoto watoto wake?
Mwigulu Nchemba.
 
Huyu jamaa ni msomi mzuri wa uchumi. Lakini ni mmoja ya wanasiasa wa hovyo kabisa kuwah kutokea dunia hii.
Nimejiuliza je anashauriwa na nani?ina maana hata mambo mengine hashauriwi na mkewe au watoto watoto wake?
Kambaya .
 
Huyu jamaa ni msomi mzuri wa uchumi. Lakini ni mmoja ya wanasiasa wa hovyo kabisa kuwah kutokea dunia hii.
Nimejiuliza je anashauriwa na nani?ina maana hata mambo mengine hashauriwi na mkewe au watoto watoto wake?
Kumbe ana familia
 
Back
Top Bottom