Hivi Mke/Mume ni Ndugu au sio Ndugu..?!

Shamkware

JF-Expert Member
Nov 25, 2013
963
500
Habari wajuzi wa mambo wanajukwaa, ama hakika elimu bahari huwezi yote kujua, Binafsi huwa sielewi juu ya jambo hili, Kama Mke au mume ni ndugu au sio ndugu wengine wanasema ni rafiki sio Ndugu. Ukweli ni upi hasa!
 

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
1,202
2,000
Hapo Inategemea na mnavyoishi, anaweza kuwa ndugu kama mnaheshikiana na kupendana ila anaweza kuwa Rafiki kama hamjaliani na kutokupendana.
Swali kwako, wewe kama unamke au mume umemchuliaje? ni ndugu au Rafiki yako kisha tuambie kwanini.
 

gebu

JF-Expert Member
Apr 3, 2011
373
250
Naikumbukaga hii mada kwenye malumbano ya hoja ITV miaka ya 90 aisee moto uliwaka kwelikweli yalikua malumbano haswa
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
101,758
2,000
Ni mke na mume si ndugu, ndugu hawavuani picchu.

Habari wajuzi wa mambo wanajukwaa, ama hakika elimu bahari huwezi yote kujua, Binafsi huwa sielewi juu ya jambo hili, Kama Mke au mume ni ndugu au sio ndugu wengine wanasema ni rafiki sio Ndugu. Ukweli ni upi hasa!
 

Yamakagashi

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
8,674
2,000
Hapo Inategemea na mnavyoishi, anaweza kuwa ndugu kama mnaheshikiana na kupendana ila anaweza kuwa Rafiki kama hamjaliani,
Swali kwako, wewe umemchuliaje wa kwako ni ndugu au Rafiki yako kisha tuambie kwanini?
Duu aliye elewa hapa naomba anisaidie
 

Shamkware

JF-Expert Member
Nov 25, 2013
963
500
Ninavyo famamu Mimi Mke sio Ndugu maana kama ni undugu mbona unakufa tu pale mnapo achana!
 

Shamkware

JF-Expert Member
Nov 25, 2013
963
500
Hamna undugu hapo.undugu unatokea kwa watoto wao. Ndugu yako huwezi mvulia nguo
Yeah huo inawezekana ukawa ndo ukweli fika.
Hapo Inategemea na mnavyoishi, anaweza kuwa ndugu kama mnaheshikiana na kupendana ila anaweza kuwa Rafiki kama hamjaliani na kutokupendana.
Swali kwako, wewe kama unamke au mume umemchuliaje? ni ndugu au Rafiki yako kisha tuambie kwanini.
 

shiu yang

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
3,171
2,000
Pale mnafanya undugu tu kwa muda ila mwanamke sio ndugu coz nitofauto na mdogo wako wa damu maana piga ua hamuwezi kutenganishwa kuwa ndugu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom