Hivi Mgao wa Umeme Umeishia Wapi?

KWEZISHO

JF-Expert Member
Jan 29, 2016
7,531
2,000
Ila mwaka huu TAANESIKO wametusamehe sana, mpaka leo hakuna mgao wa umeme!! Bado siamini. Bei mpya ni kama ilikuwa ni kupima, je wapo au wamelala??! Wangezubaa kidogo ungesikia Mabwawa ya Mtera na Kidatu yamekauka na tunaanza mgao mkali wa umeme!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom