Hivi Mahusiano kwa sasa yana kiingilio

Hivi Mahusiano kwa sasa yana kiingilio

Na wale wanaume wapenda pesa za wanawake unawasemaje?
Ukizubaa lazima utembezewe za uso ..wanawake wengi wamekuwa after money zaidi...na hata ukiwapa usitegemee kupendwa heli mtu akujie mapema kama huna huna ila aamue mwenyewe ...poleni kaka zangu ..ndio sasa hiv bila kiingilio mambo hayanogi kbs

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Waache kuwasema wanawake ilhali wapo wanaume wanaofuata pesa pia kwa wanawake mbona hawasemwi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni wengi mno jamani loh. Mimi sijui wazazi walikosea wapi na baadhi ya vijana wa kiume. Kuna story nilisoma bi mkubwa alilea wee,na jamaa anayelelewa anachepuka,akaja kumuuliza kwani unanipendea nini mimi,Marioo akamuambia nakupendea roho yako nzuri na yule bi mdogo nampendea uzuri wake. Wanawake na sie tujue hatuwezi kuhonga penzi,mapenzi hayanunuliwi.
 
Wee wanawake hawana mapenzi wanaangalia maisha na wengine ndio wapo sokoni wee dau lako tuu.
 
Mbona na nyie men mpo wengi tu mnaopiga vizinga kwa wanawake?
Au kwakuwa wanawake hawasemi?
Wewe huna pesa unajiliza liza tu hapa umeombwa elfu mia moja, acha kudhalilisha wanaume Wa shoka ambao hawaombwi pesa kabla hawaguswa yaani ile kiroho anapata hisia kuwa akaunti ya lady wake haina salio la kutosha man anarusha salio mwenyewe.
Tafuta pesa uwe mwanaume na nusu sio unalalama.

Next time uwaulize wanaume wanaowezeshwa miamala na ladies wao humu wanakutazama tu wanakuona wewe bado mvulana hujui life situations hata kidogo.
Halafu na nyie wanaume mnaotizama hawa wavulana daily wanaleta dharau za kuwasema wanawake humu wakati mnajuwa fika jitihada za wanawake kuwezesha mipambano kwenye familia na hamtoi credit hadharani mna maana gani au mnataka tuunde chama cha kuwa tunawataja? Mnatambua hatuwezi wadhalilisha japo tunaona vile hamtutetei hapa.
Leo siku ya wanawake mngeleta hata nyuzi zenye heading like " jinsi mke wangu anavoniweka mjini".... Nampongeza first lady wangu amenipa mtaji, n.k
Wengine wanaume humu wanasomeshewa watoto na wanawake plus kununuliwa hadi ndinga mbona wanawake hawalalami?

USIRUDIE TENA HUU UJUHA WAKO UNAJUDHALILISHA SANA KISA ELFU MIA MOJA TU.
UMENIKERA SANA MPAKA MWANAUME NA NUSU NILIEKAA NAE HAPA ANANISHANGAA TU JINSI NILIVONUNISHWA NA HUU UTOTO WAKO...


Sent using Jamii Forums mobile app
Inavyoonekana wewe dada ni miongoni mwa mnaotuharibia sifa wanawake wewe pia ni mpigaji humu jf kaka wa watu kajieleza vizuri hivi unaona raha kuoata laki 1 ya mtu ...kwa usawa huu ...matokeo yake mnapigwa mtungo ...tamaa zinawapeleka wapi wengine

Mmeona hayo makopo ndiyo biashara wakati kuna kazi halali ya kufanya ...badilika mwanamke mwenzangu ...

Kila siku mnafungua uzo mpya natafuta mume ani pm ..wakija ndio mnawaomba hela ....wameshahsituka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukizubaa lazima utembezewe za uso ..wanawake wengi wamekuwa after money zaidi...na hata ukiwapa usitegemee kupendwa heli mtu akujie mapema kama huna huna ila aamue mwenyewe ...poleni kaka zangu ..ndio sasa hiv bila kiingilio mambo hayanogi kbs

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna swali o'level lililohusu nafasi ya mwanamke katika jamii... Moja ya point niliyopenda kujibu ni kuwa me wamefanya ke kama chombo cha starehe,hivyo me wabadilike.
Ila kadri ninavyoendelea kuvuta pumzi ya muumba nimeona kabisa mwanamke hasa wa kiafrica ni chombo cha starehe tu.
 
Mbona na nyie men mpo wengi tu mnaopiga vizinga kwa wanawake?
Au kwakuwa wanawake hawasemi?
Wewe huna pesa unajiliza liza tu hapa umeombwa elfu mia moja, acha kudhalilisha wanaume Wa shoka ambao hawaombwi pesa kabla hawaguswa yaani ile kiroho anapata hisia kuwa akaunti ya lady wake haina salio la kutosha man anarusha salio mwenyewe.
Tafuta pesa uwe mwanaume na nusu sio unalalama.

Next time uwaulize wanaume wanaowezeshwa miamala na ladies wao humu wanakutazama tu wanakuona wewe bado mvulana hujui life situations hata kidogo.
Halafu na nyie wanaume mnaotizama hawa wavulana daily wanaleta dharau za kuwasema wanawake humu wakati mnajuwa fika jitihada za wanawake kuwezesha mipambano kwenye familia na hamtoi credit hadharani mna maana gani au mnataka tuunde chama cha kuwa tunawataja? Mnatambua hatuwezi wadhalilisha japo tunaona vile hamtutetei hapa.
Leo siku ya wanawake mngeleta hata nyuzi zenye heading like " jinsi mke wangu anavoniweka mjini".... Nampongeza first lady wangu amenipa mtaji, n.k
Wengine wanaume humu wanasomeshewa watoto na wanawake plus kununuliwa hadi ndinga mbona wanawake hawalalami?

USIRUDIE TENA HUU UJUHA WAKO UNAJUDHALILISHA SANA KISA ELFU MIA MOJA TU.
UMENIKERA SANA MPAKA MWANAUME NA NUSU NILIEKAA NAE HAPA ANANISHANGAA TU JINSI NILIVONUNISHWA NA HUU UTOTO WAKO...


Sent using Jamii Forums mobile app
Ww ndio hujielewi unalazimisha kudanga kwa nguvu hakuna hela rahic kwa mwanaume kwa sasa hivi kiac hicho....fanya kazi ...hizo biashara za kujinasibu huko pm na kuanza kuomba hela kama ni omba omba ...tirirkeni tujue ...

But ujumbe umefika kwa poyoyo kama wewe mwenzenu mmjo tayari kakomesha na mudy ...sababu ya kubenda kishadadia hela

sent from toyota Allex
 
Inavyoonekana wewe dada ni miongoni mwa mnaotuharibia sifa wanawake wewe pia ni mpigaji humu jf kaka wa watu kajieleza vizuri hivi unaona raha kuoata laki 1 ya mtu ...kwa usawa huu ...matokeo yake mnapigwa mtungo ...tamaa zinawapeleka wapi wengine

Mmeona hayo makopo ndiyo biashara wakati kuna kazi halali ya kufanya ...badilika mwanamke mwenzangu ...

Kila siku mnafungua uzo mpya natafuta mume ani pm ..wakija ndio mnawaomba hela ....wameshahsituka

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanaume hawezi lalama kuombwa pesa, labda mvulana tu! Na mwanaume hasubiri kuombwa bali hutoa kimya.

Usione ukadhani.....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa reply za huyu dada uzi utakuwa umemgusa kabisa.
Na inaonekana ni Malaya then kichwani empty. Hata mwenzako slay queen amethibitisha. Nimemaliza
Karibu utoe povu

Huyo unaemtaja possibly ndio design unazozungumzia waombaji pesa na walamikaji kutoa pesa.
Narudia tena, mwanaume kamili hawezi lalama juu ya kumpea pesa mwanamke wake bali mvulana ndie hulalama.
Unapolalama umempa pesa lady wko ulitaka weye ndio upewe?

Na ukipewa ungependa kutangazwa humu?
Wapo wanaume wanaishi kwa hisani ya wake zao na hawana shobo, ukumbuke kimfumo na kimaumbile ladies hupewa si pesa tu bali kila kilicho thamani na wanaume zao, sasa wewe umeshindwa tambua uwezo wako ukajikuta bado mvulana unakutana na msichana mbnaombana hizo elfu mia ndio unalalama humu as if all ladies ni model ya hao slay queen wako.
Kuwa mwanaume na uishi kwa akili achana na uvulana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hivi kwanini kina kaka wakitongoza kina dada wanataka romance au ku make love cku hiyo hiyo ukizingua tuu aunapotezewa?
 
Huyo unaemtaja possibly ndio design unazozungumzia waombaji pesa na walamikaji kutoa pesa.
Narudia tena, mwanaume kamili hawezi lalama juu ya kumpea pesa mwanamke wake bali mvulana ndie hulalama.
Unapolalama umempa pesa lady wko ulitaka weye ndio upewe? Na ukipewa ungependa kutangazwa humu?
Wapo wanaume wanaishi kwa hisani ya wake zao na hawana shobo, ukumbuke kimfumo na kimaumbile ladies hupewa si pesa tu bali kila kilicho thamani na wanaume zao, sasa wewe umeshindwa tambua uwezo wako ukajikuta bado mvulana unakutana na msichana mbnaombana hizo elfu mia ndio unalalama humu as if all ladies ni model ya hao slay queen wako.
Kuwa mwanaume na uishi kwa akili achana na uvulana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Umeandika mambo mengi lakini yote ni utumbo. Unadandia dandia tu...muelewe mleta mada anamaanisha nn, Kuna tofauti kati ya mke na demu
 
Ukizubaa lazima utembezewe za uso ..wanawake wengi wamekuwa after money zaidi...na hata ukiwapa usitegemee kupendwa heli mtu akujie mapema kama huna huna ila aamue mwenyewe ...poleni kaka zangu ..ndio sasa hiv bila kiingilio mambo hayanogi kbs

Sent using Jamii Forums mobile app

Mm nafikiri kuwa wanaume wengi tuna sura mbaya/ hatuvutii kimapenzi, ndo maana baada ya kutongoza, tunaombwa hela hovyo.

slay queen Michelle
 
Maisha Kwa sasa yanahitaji akili sana,

Nishaacha kutongoza wanawake toka miaka miwili iliyo pita baada ya kugundua kuwa ukimtongoza mwanamke yeye ni kama umemtangazia ajira,

Siku hiz ni bora nijinunulie Malaya nigonge zangu alafu niendelee na mambo yangu,

Kukaa kwenye mahusiano ya dunia ya sasa ni kujitafutia stress na kuharibu uchumi wako bure.

kwenye salary yangu nimejiwekea 80k Kwa ajili ya Malaya kila mwezi,nina chimbo langu la Malaya najichukulia mzigo Kwa 15k na wamenizoea mpk wananiita mdogo wao,Nikipaki chuma tu,hawa hapaaa.
Hadi huruma
 
Mm nafikiri kuwa wanaume wengi tuna sura mbaya/ hatuvutii kimapenzi, ndo maana baada ya kutongoza, tunaombwa hela hovyo.

slay queen Michelle

Mvuto wa kimapenzi una mengi,kila mtu ana anachoangalia ila kwa mwanaume sidhani kama wanawake wanaangalia sura sana. Uwezo wa kujenga na kuimarisha familia,utulivu wa kiakili na busara pamoja na usafi ni vitu vya muhimu sana kuliko sura ya mwanaume.Wanaume pia wanapenda mno kuhonga,yaani hata sex ambayo pande zote zinafurahia mkiwa kwenye uhusiano,wanaume wa kizazi hiki wanatoa hela, inageuka sasa biashara,na akishazoea hivyo inakuwa utamaduni wa kusubiria chochote.Acheni wote tuone itakavyokuwa.Nakuhakikishia tutarudi kwenye misingi.
 
Back
Top Bottom