Hivi Madee anatoka na demu gani mkali?


Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Msanii madee ametamba kwenye wimbo wake mpya wa 'Migulu pande' kuwa anamiliki watoto wakali kama yule mtu wa Kale (I bet hapa anamzungumzia Le Mutuz na mabebez wake).
Sasa out of curiosity nimetamani kuvifahamu vifaa vya Madee nione kama kweli vina kiwango cha Le Mutuz Nation.
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,255
Likes
3,432
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,255 3,432 280
Yeye huwa hachagui habagui.....
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
568
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 568 280
wanaume wa dar bana ............
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,970
Likes
46,639
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,970 46,639 280
Huyo si alikuwa anatoka na mnuka kwapa mmoja hivi anaitwa Mina Shabani....anakaa pande za Mabatini huko.
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,854
Likes
9,374
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,854 9,374 280
Sema umekuja kuupigia promo huo wimbo mpya, lakini sorry mi siwezi kujishughulisha na wimbo unaitwa Migulu Pande.
 
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,269
Likes
2,128
Points
280
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,269 2,128 280
Kwani SNURA anachukuliwa na nani?
 
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
1,479
Likes
986
Points
280
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
1,479 986 280
Wanaume wa dar dawa yao ipo jikon
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,227
Likes
40,777
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,227 40,777 280
shilole...
Ila acha umbea
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,854
Likes
9,374
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,854 9,374 280
shilole...
Ila acha umbea

Ndio maana Shilole kasema wanaume wa Dar hawawezi kushughulika ipasavyo? Madee katutia aibu. Kasababisha tutukanwe wote.
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,227
Likes
40,777
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,227 40,777 280
Ndio maana Shilole kasema wanaume wa Dar hawawezi kushughulika ipasavyo? Madee katutia aibu. Kasababisha tutukanwe wote.
hana lolote Huyo shilole s aseme hajui mapenzi!!MTU wa igunga hukooo kashazoea kupandwa km ng'ombee!!
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,854
Likes
9,374
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,854 9,374 280
hana lolote Huyo shilole s aseme hajui mapenzi!!MTU wa igunga hukooo kashazoea kupandwa km ng'ombee!!

Shilole anataka show ya kibabe, Madee pombe na sigara dakika mbili tu anahema kama kakabwa. Ndio maana mazereu yote haya.
 

Forum statistics

Threads 1,238,854
Members 476,196
Posts 29,334,227