Hivi kweli Rais wetu Trump atachomoa?

Hivi kweli Rais wetu Trump atachomoa?

Hamna kosa bratha but Tanzania ya saasa siyo unaeijua if u don't live there its worse and magufuli is the reason with his leadership fast forwading a beutiful nation to a big cliff......
Duuuh. Ya kweli hayo!? Ngoja nianye analysis kidogo halafu nirudi. Maana naona Kama haupo TZ.
Ijapokuwa kwa ufupi. Kabla ya JPM, tuliishi maisha very artificial. Na kila mtu aliona hivo na ndio maana ikafikia hatua watu walitaka Kiongozi ajaye awe na traits za kidikteta ikiwemo cdm.
Ndio maana hata cdm wakaona edo angeweza kuisogeza nchi maana naye ni aina ya jpm ijapokuwa ukimwangalia utadhani ni muungwana kwelikweli.
Kumbuka utendaji wake alipokuwa PM. Watendaji wa serikali walishughulishwa kwelikweli na alikuwa mfuatiliaji sana. Alisimamia na kuhakikisha analoamini linakuwa hata kwa kuvunja sheria. Alionekana kuwa na nguvu kuliko JK hali ambayo iliwaingiza kwenye gogoro na matokeo yake yakawa kama yalivyokuwa. Edo ilibidi aondolewe kwa kashfa.
Naamini kama Edo angechukua nchi, ni kweli ingesonga mbele lakini kwa staili hizi hizi ya kwamba lazima baadhi ya watu waumie maana hakuna mabadiliko na maendeleo yasiyo na maumivu.
Kikubwa ni kwamba, tumpe nafasi jpm atekeleze ndoto na maono yake juu ya nchi anayoitaka iwe huku akitekeleza ilani ya chama chake.
 
Nisiseme mengi, Ila baada ya Uchaguzi wa 2016 Hapa Marekani, Kumezuka Mambo mengi sana, Shutuma, Kashfa Usaliti, Madai ya Njama, Kuingilia Madaraka ya Upelelezi wa Urusi kuvuruga Uchaguzi, Kumfukuza Mkurugenzi wa FBI kimizengwe kama alivyofukuzwa Nape!

Kila kukicha kwenye Magazeti TV na Radio kuna Drama mpya Kutoka Ikulu ama Twitter za Mkuu. Je kwa hali hii hata Miezi sita Bado kutimia Trump atatoboa Miaka 3 1/2 iliyobakia au Patachimbika kama Richard Nixon. Ikumbukwe Nchi za Marekani na Ulaya, kuna mstari wa Uadilifu au kuchezea Utwala wa Sheria na Katiba ukiuvuka, Hata chama chako wanakutema kama hawakujui.

By the way Kwa Maoni yangu, na hali halisi ilivyo, Mstari huo Rais wa Tanzania Magufuli alishauvuka tangu mwaka Jana! Je Trump ameshauvuka au anaukaribia?
Mimi naona wakati wa kampeni alikuwa anapinga sana ushoga hiyo ndio inamuandama,
 
Duuuh. Ya kweli hayo!? Ngoja nianye analysis kidogo halafu nirudi. Maana naona Kama haupo TZ.
Ijapokuwa kwa ufupi. Kabla ya JPM, tuliishi maisha very artificial. Na kila mtu aliona hivo na ndio maana ikafikia hatua watu walitaka Kiongozi ajaye awe na traits za kidikteta ikiwemo cdm.
Ndio maana hata cdm wakaona edo angeweza kuisogeza nchi maana naye ni aina ya jpm ijapokuwa ukimwangalia utadhani ni muungwana kwelikweli.
Kumbuka utendaji wake alipokuwa PM. Watendaji wa serikali walishughulishwa kwelikweli na alikuwa mfuatiliaji sana. Alisimamia na kuhakikisha analoamini linakuwa hata kwa kuvunja sheria. Alionekana kuwa na nguvu kuliko JK hali ambayo iliwaingiza kwenye gogoro na matokeo yake yakawa kama yalivyokuwa. Edo ilibidi aondolewe kwa kashfa.
Naamini kama Edo angechukua nchi, ni kweli ingesonga mbele lakini kwa staili hizi hizi ya kwamba lazima baadhi ya watu waumie maana hakuna mabadiliko na maendeleo yasiyo na maumivu.
Kikubwa ni kwamba, tumpe nafasi jpm atekeleze ndoto na maono yake juu ya nchi anayoitaka iwe huku akitekeleza ilani ya chama chake.
Duuh ngoja nikukumbushe nyota njema huonekana asubuhi kumbuka kwa jpm sasa ni mchana unataka tusubiri jioni au usiku abadilike angeacha artificial iendelee kama hana mmbadala just know if u don't have a plan any road will take u somewhere........
 
Duuh ngoja nikukumbushe nyota njema huonekana asubuhi kumbuka kwa jpm sasa ni mchana unataka tusubiri jioni au usiku abadilike angeacha artificial iendelee kama hana mmbadala just know if u don't have a plan any road will take u somewhere........
Yaani wewe umenifanya nicheke kwa sauti hadi waliokaribu wamenishangaa.
Mimi naona kama umekata tamaa mapema, ndugu.
Mambo mazuri hayahitaji haraka
 
Juzi nikiwa nasikiliza kipindi cha Amplifier cha clouds FM , nilisikia kwamba kuna msomi moja huko Marekani nafikiri ana asili ya Afrika kama sijakosea amewahi kutabiri ushindi wa marais 16 wa Marekani. Wanadai alisema Trumph atashinda urais ila hatamaliza muda wake na kwamba atakuwa impeached kabla ya miaka 4. Kutokana na hali ilivyo inaonekana kama dalili za utabiri zinaanza.
 
nchi haiongozwi na media

Well said mkuu, kwa bahati mbaya sioni kama members wengine wanalitambua hilo!! Madai mengi kuhusu Trump yanakuwa manufactured na media for a reason, yaani hivi sasa wamefikia hatua ya kufanana kama watoto wa shule, mara Trump this, Trump that - MSM wana behave like school children on a picnic trip - watu wengi Duniani wenye akili timamu wamekwisha wadharau - wanaibisha Taifa lao na Rais wao.

Sijui kwa nini hawataki kukubali kwamba kipenzi chao Hillary alishindwa uchaguzi kihalali - Trump alielekeza nguvu zake kwenye swing States, katumia mbinu alizotumia Obama kushinda uchaguzi - ni mbinu tu wala akutumia uchawi au madai ya kishenzi eti Urusi ndiyo ilimsaidia kubatirisha kura, wakati Trump ana angahika kupata ushindi Hillary alikuwa anapoteza muda mwingi kwenye media kwa kujenga hoja mfirisi na majivuno chungu mzima na dharau zisizo na mantiki, asemi ilivyo mwibia kura Sanders wa watu ili ashinde yeye kuteuliwa na chama chake kuwania Urais!!

Kila raia wa Amerika anajua Hillary alikuwa chaguo la MSM,Wenye viwanda vya silaha na Mabenki - raia walisha choshwa na kutawaliwa na Establishment ndiyo maana walihamua kufanya mapinduzi ya kimya kimya kwa kumpigia kura an outsider(Trump) ambaye hayupo kwenye mageng tajwa hapo juu - mageng hayo yalikarishwa sana na uteuzi wa Trump i.e walikuwa shocked na tukio zima ndiyo maana wanakuja na plan-B yakutaka kutafuta mbinu za kumung'oa Trump madarakani come rain or shine i.e wanajaribu kumuwekea tripwires kila sehemu - binafsi naona Trump will pull through labda wampige risasi, lakini wakijidanganya kwamba anaweza kuondolewa madarakani kwa njia iliyo mwondoa Nixon, hilo wasahau/watasubiri sana.
 
Back
Top Bottom