Hivi kweli Rais wetu Trump atachomoa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kweli Rais wetu Trump atachomoa?

Discussion in 'International Forum' started by TL. Marandu, May 20, 2017.

  1. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2017
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 1,841
    Likes Received: 2,301
    Trophy Points: 280
    Nisiseme mengi, Ila baada ya Uchaguzi wa 2016 Hapa Marekani, Kumezuka Mambo mengi sana, Shutuma, Kashfa Usaliti, Madai ya Njama, Kuingilia Madaraka ya Upelelezi wa Urusi kuvuruga Uchaguzi, Kumfukuza Mkurugenzi wa FBI kimizengwe kama alivyofukuzwa Nape!

    Kila kukicha kwenye Magazeti TV na Radio kuna Drama mpya Kutoka Ikulu ama Twitter za Mkuu. Je kwa hali hii hata Miezi sita Bado kutimia Trump atatoboa Miaka 3 1/2 iliyobakia au Patachimbika kama Richard Nixon. Ikumbukwe Nchi za Marekani na Ulaya, kuna mstari wa Uadilifu au kuchezea Utwala wa Sheria na Katiba ukiuvuka, Hata chama chako wanakutema kama hawakujui.

    By the way Kwa Maoni yangu, na hali halisi ilivyo, Mstari huo Rais wa Tanzania Magufuli alishauvuka tangu mwaka Jana! Je Trump ameshauvuka au anaukaribia?
     
  2. Copenhagen DN

    Copenhagen DN JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2017
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 4,213
    Likes Received: 4,401
    Trophy Points: 280
    Kusema ukweli mimi sijui. Ila tusubiri wajuvi humu wenye kiherehere cha kujifanya kujua mengi watufafanulie na kutupa darsa zaid.

    Be the first to reply.

    Am privileged!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2017
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,671
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Trumph ni mwendawazimu.. Wamarekani wataisoma namba sanaaa
     
  4. marcus rojo

    marcus rojo JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2017
    Joined: Mar 19, 2017
    Messages: 310
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 180
    Raisi wako ni magu huyo trump achana nae! achomoe kwani alikuchomeka nn?
     
  5. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2017
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 6,159
    Likes Received: 3,927
    Trophy Points: 280
    TB JOSHUA alikuwa sahihi.
     
  6. tozi25

    tozi25 JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2017
    Joined: Aug 29, 2015
    Messages: 3,501
    Likes Received: 3,527
    Trophy Points: 280
    Trump ndugu yake yupo Tanzania tofauti rangi zao tu.


    Ndukiiiii
     
  7. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 20,838
    Likes Received: 23,279
    Trophy Points: 280
    Wacha tusubiri uchunguzi dhidi yake uanze maana hata mtu wa kuongoza huo uchanguzi teyari keshateuliwa na ni mbobezi mzuri tu kwenye mambo hayo.
     
  8. MWANDENDEULE

    MWANDENDEULE JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2017
    Joined: May 24, 2015
    Messages: 1,971
    Likes Received: 1,578
    Trophy Points: 280
    Make Trump Furious again
     
  9. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 12,150
    Likes Received: 4,462
    Trophy Points: 280
    nchi haiongozwi na media
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2017
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,208
    Likes Received: 7,262
    Trophy Points: 280
    Marekani hawaongelei matatizo ya upatikanaji wa maji safi na salama pamoja miundombinu ya barabara hadi leo hii.

    Upuuzi huu kamwambie yule mgonjwa wa akili mwenzako.
     
  11. TataMadiba

    TataMadiba JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2017
    Joined: Feb 7, 2014
    Messages: 9,158
    Likes Received: 3,198
    Trophy Points: 280
    Heko
     
  12. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2017
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 1,841
    Likes Received: 2,301
    Trophy Points: 280
    Mimi naweza Kuzungumzia Siasa za Dunia, au Local countries. Nikushauri Usiwe na Mawazo ya Ovyo Kama Mwakyembe ambaye alihadaa Bungeni kuwa ati wanamuziki wanaoimba siasa hawafanikkwi. Huyo nimwandalia Majibu! Kwa Upande wako, hivi nikikusikia Ukishabikia Manchester United au Arsenal, Nikakuambia achana na Timu za Ulaya jikite na Simba na Yanga, Hutadhani mimi ni baradhuli ninayeingilia uhuru wako? Tanzania wapo wanaoshabikia timu za Ulaya na hawajawahi kutia mguu ulaya, na bado tunaona ni haki yao. Iweje mimi ambaye nimeshi Marekani miaka Tangu Clinton Akiwa Rais, Unaniambia ati siwezi Kumzungumzia Trump!
    Wanaccm mmewekewa Ubongo wa Kuku au Ni nini, Mmjeaa Unafiki, Kujipendekeza, Nanyie mnarithi Udictator wa Kitodla, mko very unreasonable! Mna shida gani. It will save yall a lot of shame if yall take few minutes to think before opening your mouth like Mwakyembe!
     
  13. ijooo

    ijooo Member

    #13
    May 20, 2017
    Joined: May 13, 2017
    Messages: 22
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 5
    This is the answer to ur original question if magufuli has already crossed that line to be impeached? Usingeanzia mbali kwa kufananisha watu any way yes dr magufuli has double crossed that line by soo far but no one cares bcoz people dont love this country ppeople r soo poor they have turned monsters and love for the country is way finished simple
     
  14. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2017
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 1,841
    Likes Received: 2,301
    Trophy Points: 280
    No sijazunguka! I meant what I said, wote wawili nina Interest nao A kama Mmarekani B kama niliyezaliwa Tanzania na Nina ndugu jamaa na Marafiki ukiwapo wewe ambao ninawajalia waishi kwa Amani, haki na uhuru! Kuna kosa gani hapo?
     
  15. M

    Magangad Senior Member

    #15
    May 20, 2017
    Joined: May 14, 2017
    Messages: 116
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Sasa hivi ameshatumiza miezi zaidi ya sita,,mwisho mwaka huoooo!
     
  16. ijooo

    ijooo Member

    #16
    May 20, 2017
    Joined: May 13, 2017
    Messages: 22
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 5
    Hamna kosa bratha but Tanzania ya saasa siyo unaeijua if u don't live there its worse and magufuli is the reason with his leadership fast forwading a beutiful nation to a big cliff......
     
  17. m

    maharage ya ukweni JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2017
    Joined: Aug 25, 2016
    Messages: 574
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 180
    Ukichanganya na mapresha kutoka kwa mzee wa kiduku/mapanki anaweza kujiuzulu mwenyewe maana ngozi nyeupe huwa haziwezi kuvumilia stress kwamda mrefu
     
  18. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2017
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,504
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Trump mpaka kumfukuza kazi huyo director anajua end of the day hakuna cha kumfanya. Trump ni kama cult leader ambayo ata akimjaza teenager mimba wao wanaona ni sawa. Hakuna mtu yoyote kwenye hakili timamu anaweza ku-impeach katika mazingira hayo. Wanaweka nchi mbele kwanza vyama baadae!
     
  19. marcus rojo

    marcus rojo JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2017
    Joined: Mar 19, 2017
    Messages: 310
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 180
    Pro Hillary pro gays pole kijana naona umeandika utumbo bora ungeenda kupikia ndizi ule!
     
  20. marcus rojo

    marcus rojo JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2017
    Joined: Mar 19, 2017
    Messages: 310
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 180
    Hilo sahau kijana labda kwa kuondolewa tu
     
Loading...