• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi kweli kuna wataalamu wa IT Tanzania?

Mwanambee

Mwanambee

Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
85
Points
125
Mwanambee

Mwanambee

Member
Joined Dec 26, 2015
85 125
Nikili kuwa mimi ni mkeleketwa ama mdau mkubwa sana wa IT na teknolojia kwa ujumla

Leo nimekabiliana na mdau mmoja akikandia sana tasnia hii hasa hapa nchini kwa madai kuwa hakuna wataalamu na mifumo mingi hata ya serikali kama vile ule wa malipo umeundwa na wazungu je ni kweli? Kama ipo mifumo iliyoundwa na watanzania ni ipi hiyo na ni akina nani hao walioiunda
Naomba kuwasilisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
2,502
Points
2,000
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
2,502 2,000
Tupe vielelezo vya kazi hata tatu tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa Kazi za serikali sio mdau kivile. Mifumo ya CRDB.
Kuna ingine ni online busness manegement ambayo ilichukua tuzo ya kimataifa.sikumbuki jina lake
Kuna yule jamaa wa Havard aliyendikwa na forbes. Ingawa yeye si I.T ila alikuwa na timu ya best I.T alichukua tuzo ya kimataifa.
Kifupi I.T wapo ila kama ulisoma ukiwa na lengo hilo.
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
22,341
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
22,341 2,000
Nikili kuwa mimi ni mkeleketwa ama mdau mkubwa sana wa IT na teknolojia kwa ujumla

Leo nimekabiliana na mdau mmoja akikandia sana tasnia hii hasa hapa nchini kwa madai kuwa hakuna wataalamu na mifumo mingi hata ya serikali kama vile ule wa malipo umeundwa na wazungu je ni kweli? Kama ipo mifumo iliyoundwa na watanzania ni ipi hiyo na ni akina nani hao walioiunda
Naomba kuwasilisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mifumo iliyoundwa na watz ni kama huo wa kubaini watu wanaotaka kujinyonga
 
Mwanambee

Mwanambee

Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
85
Points
125
Mwanambee

Mwanambee

Member
Joined Dec 26, 2015
85 125
Kwa Kazi za serikali sio mdau kivile. Mifumo ya CRDB.
Kuna ingine ni online busness manegement ambayo ilichukua tuzo ya kimataifa.sikumbuki jina lake
Kuna yule jamaa wa Havard aliyendikwa na forbes. Ingawa yeye si I.T ila alikuwa na timu ya best I.T alichukua tuzo ya kimataifa.
Kifupi I.T wapo ila kama ulisoma ukiwa na lengo hilo.
Kwa hiyo chief unataka kutueleza kuwa Mifumo ya CRDB Imeundwa na IT wa Tanzania ni nani hasa kuwa specific na mwenye details kidogo ili tujenge hoja nzito kwa wanaotuponda

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
2,502
Points
2,000
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
2,502 2,000
Kwa hiyo chief unataka kutueleza kuwa Mifumo ya CRDB Imeundwa na IT wa Tanzania ni nani hasa kuwa specific na mwenye details kidogo ili tujenge hoja nzito kwa wanaotuponda

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiwa mkeleketwa wa I.T vitu kama hivi vinakushindaje? Hebu ingia linkedin.com ujionee.
 

Forum statistics

Threads 1,406,769
Members 532,466
Posts 34,526,384
Top