Hivi kweli Dkt. Nshala yupo uhamishoni?

Hivi kweli Dkt. Nshala yupo uhamishoni?

Sifi Leo

Platinum Member
Joined
Mar 30, 2012
Posts
6,422
Reaction score
12,133
NSHALLA.jpg

Mimi nilijua yupo kwenye mambo yake binafsi, leo usiku naambiwa alikimbia kuuawa? Nani alitaka kumuua (kumwita) Dkt. Nshala "witu"?

Naomba wajuvi mtujuvue dhidi ya hili.
 
Ni aidha alipewa hela ndefu akaambiwa ajiepushe na suala la bandari, ama alipewa vitisho vya kupotezwa. Maana ukimya wake sio wa kawaida. Sasa tusubiri kwa Mwabukusi naye tuone kama atamudu shinikizo la majizi. Mdude sina shaka naye, yeye anamudu figisu za dola.
 
Ni aidha alipewa hela ndefu akaambiwa ajiepushe na suala la bandari, ama alipewa vitisho vya kupotezwa. Maana ukimya wake sio wa kawaida. Sasa tusubiri kwa Mwabukusi naye tuone kama atamudu shinikizo la majizi. Mdude sina shaka naye, yeye anamudu figisu za dola.
Wanaomfahamu wanasema huwa hayumbishwi
 
Wanaomfahamu wanasema huwa hayumbishwi
Ni kweli, je ataweza kutoyumbishwa baada ya kupewa kipigo? Hapo alipo hayuko kwenye mazingira ya mahakama ambapo msimamo wake ni dhabiti, bali yuko mazingira ya kipigo na kudhalilishwa. Kwenye hilo bado atakuwa dhabiti. Je umemuona tena wakili Nshala kwenye sakata la bandari?
 
Ni kweli, je ataweza kutoyumbishwa baada ya kupewa kipigo? Hapo alipo hayuko kwenye mazingira ya mahakama ambapo msimamo wake ni dhabiti, bali yuko mazingira ya kipigo na kuhakikishwa. Kwenye hilo bado atakuwa dhabiti. Je umemuona tena wakili Nshala kwenye sakata la bandari?
Mwambusi ni public figure hawezi kumpiga, kwani Mbowe ulisikia amepigwa? Nshala yupo nje kwenye matibabu
 
Ni aidha alipewa hela ndefu akaambiwa ajiepushe na suala la bandari, ama alipewa vitisho vya kupotezwa. Maana ukimya wake sio wa kawaida. Sasa tusubiri kwa Mwabukusi naye tuone kama atamudu shinikizo la majizi. Mdude sina shaka naye, yeye anamudu figisu za dola.
Unauliza muuaji!! Ni huyu anayewabambikia watu kesi za uhaini. Hukumu ya mhaini ni kifo. Japo hatafanikiwa huo ushetani alioupanga, lakini huyu mama ameonesha hamu ya kutaka kuua.
 

Mimi nilijua yupo kwenye mambo yake binafsi, leo usiku naambiwa alikimbia kuuawa? Nani alitaka kumuua (kumwita) Dkt. Nshala "witu"?

Naomba wajuvi mtujuvue dhidi ya hili.
Mbona kichwa chako cha habari hakiendani na ujumbe wa habari?

Kwenye kichwa, yupo "uhamishoni", kwenye ujumbe "alikimbia".


Si umuulize huyo aliyekwambia.
 
Ni kweli, je ataweza kutoyumbishwa baada ya kupewa kipigo? Hapo alipo hayuko kwenye mazingira ya mahakama ambapo msimamo wake ni dhabiti, bali yuko mazingira ya kipigo na kuhakikishwa. Kwenye hilo bado atakuwa dhabiti. Je umemuona tena wakili Nshala kwenye sakata la bandari?
Vita haipiganwi kwa mbinu moja. Wakati wauaji wakipanga mauaji, wengine walibaki, Nshala akaondoka na kukimbilia nje. Wakati wengine wanapambana nyumbani, Nshala anaijulisha Dunia juu ya uchafu na uharamia wa Serikali ya Tanzania.

Human Rights Watch, tayari wametoa tamko. Itafuata European Union, US na Taifa moja moja. Misaada ya kibajeti inaenda kukoma, mikopo nafuu inaenda kukoma, wawekezaji wakubwa makini hawatagusa nchi yenye utawala wa kiharamia. Safari za Ulaya na Amrmerica zinaenda kusimama. Atabakia kuzurura Uarabuni na China, na Urusi, kama atataka.
 
Vita haipiganwi kwa mbinu moja. Wakati wauaji wakipanga mauaji, wengine walibaki, Nshala akaondoka na kukimbilia nje. Wakati wengine wanapambana nyumbani, Nshala anaijulisha Dunia juu ya uchafu na uharamia wa Serikali ya Tanzania.

Human Rights Watch, tayari wametoa tamko. Itafuata European Union, US na Taifa moja moja. Misaada ya kibajeti inaenda kukoma, mikopo nafuu inaenda kukoma, wawekezaji wakubwa makini hawatagusa nchi yenye utawala wa kiharamia. Safari za Ulaya na Amrmerica zinaenda kusimama. Atabakia kuzurura Uarabuni na China, na Urusi, kama atataka.
Hao wote ulio wataja kama maslahi yao hayajaguswa huwez wasikia wakifanya/sema lolote
 
Ni kweli, je ataweza kutoyumbishwa baada ya kupewa kipigo? Hapo alipo hayuko kwenye mazingira ya mahakama ambapo msimamo wake ni dhabiti, bali yuko mazingira ya kipigo na kudhalilishwa. Kwenye hilo bado atakuwa dhabiti. Je umemuona tena wakili Nshala kwenye sakata la bandari?
Mara moja moja huchangia kupitia club house
 
Mkuu sio kwa polisi hawa wa Tanzania, si ndio walimvunja Lipumba mkono? Katika kitu polisi wetu wanaona sifa ni kupiga watu kwasababu hawana logic.
Hawezi, mbona hawajawahi kumpiga Mbowe wala Lissu? kwa sisi watu wa hali za chini wanakupiga balaa
 
Back
Top Bottom