Hivi kwanini watu wa kizazi cha sasa ni wepesi sana?

Stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
24,750
2,000
Wazee wetu sijui walikua na utaratibu gani wa maisha ila naona miili yao ina nguvu sana tofauti na Wa kizazi cha sasa.

Hata mtu akiwa na mwili mkubwa ila ukimsukuma kidogo tu anapepesuka, au hata kumsalimu unasikia kabisa jinsi alivyo mwepesi.

Tatizo ni nini?

Nini siri ya wazee wetu kuwa na miili yenye nguvu tofauti na sasa wenye miili teke teke?
 

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
12,816
2,000
Sasa hivi tuko kwenye dunia ya technology, Dunia ya kutumia minguvu imeshakwenda na kina Goliath huko,

Watu unaosemea kwa sasa hawana impact tena tuko modarated,

Akili nyingi, Nguvu kidogo
 

Stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
24,750
2,000
Maisha yanabadilika sana,watu wanakula hovyo na vyakula wanavyokula haviwapi nguvu wala akili. Tuna hali mbaya
Itakua ni hii misosi tu maana naona mtu anakitambi lakini mwepesi kama karatasi.
 

Sweet16

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
4,279
2,000
Hapana mkuu simaanishi hao namaanisha ambao hawajatumia kilevi chochote, watu wamekua nyoronyoro sana tatizo nini.
Unataka wafanye kazi gani za kutumia nguvu na akati saivi ni akili tu inahitajika.
 

monde arabe

JF-Expert Member
Oct 22, 2017
9,130
2,000
Sasa hivi tuko kwenye dunia ya technology, Dunia ya kutumia minguvu imeshakwenda na kina Goliath huko,

Watu unaosemea kwa sasa hawana impact tena tuko modarated,

Akili nyingi, Nguvu kidogo
Mzee ulikimbilia wapi?

Daaaahhhhhh, tumekutafuta sana ndugu zako mpaka tulipeleka matangazo redioni na misikitini kuwa tumepotelewa na ndugu yetu. Karibu sana!
 

The Icebreaker

JF-Expert Member
Feb 11, 2018
7,960
2,000
Nakushauri hiyo research yako kaimalizie kwa kumpima ubavu Mwarabu fighter kisha leta mrejesho hapa.
 

Regent

JF-Expert Member
Oct 9, 2020
2,270
2,000
Hii tabia ya kuongea ongea kwa hisia zinazokujia kichwani siipendi sana.

Mchukue mzee wako huyo mwenye nguvu akawekeane msuri na UNDE MOTO WA TIPA au kama unaweza kusaini mkataba wa kifo ili nisifungwe mlete mzee wako apimane ubavu na mimi kama mujanunua sanda.

Upuuzi sana huu ya kibabu chako akawe na nguvu kuliko Mudi Mnyama.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom