KakaKiiza Platinum Member Joined Feb 16, 2010 Posts 11,952 Reaction score 9,469 Sep 9, 2012 #2 Hawa ni wana wa sir cameroon!
The Boss JF-Expert Member Joined Aug 18, 2009 Posts 49,320 Reaction score 117,675 Sep 9, 2012 #3 mnhhhhhhhhhh
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,334 Reaction score 16,788 Sep 9, 2012 #4 ...mmmh!!!
M MLERAI JF-Expert Member Joined Apr 4, 2012 Posts 667 Reaction score 275 Sep 9, 2012 #5 Hivi ndivyo itakavyokua 2015 ccm wakirudi madarakani
BelindaJacob Platinum Member Joined Nov 24, 2008 Posts 6,494 Reaction score 4,079 Sep 9, 2012 #6 mwanaume na ki-thong??!!! mmmh
kazikubwa JF-Expert Member Joined Oct 8, 2010 Posts 597 Reaction score 151 Sep 9, 2012 #7 Mtoto wa watu huyo.
HIMARS JF-Expert Member Joined Jan 23, 2012 Posts 73,321 Reaction score 103,591 Sep 9, 2012 #8 usilaumu ukute alikuwa hana ya kuvaa kuliko kuwa uchi ni bora avae hiyo
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 19,029 Reaction score 22,567 Sep 9, 2012 #9 :A S-confused1:
Herbalist Dr MziziMkavu Platinum Member Joined Feb 3, 2009 Posts 43,113 Reaction score 34,953 Sep 10, 2012 #10 Mbuzi Mzee said: Click to expand... Kavaa Kufuli ya dada yake anatuonyesha ahhhh jamani Mbuzi Mzee Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Mshawa JF-Expert Member Joined Sep 6, 2011 Posts 787 Reaction score 325 Sep 10, 2012 #11 Duh!! jembe hilo, linataka mpini...
Mtoto halali na hela JF-Expert Member Joined Aug 10, 2012 Posts 55,807 Reaction score 55,554 Sep 10, 2012 #12 Mshawa said: Duh!! jembe hilo, linataka mpini... Click to expand... naona wa kwake ushavunjika lol.
N Nzowa Godat JF-Expert Member Joined Jun 15, 2011 Posts 2,785 Reaction score 824 Sep 10, 2012 #13 Mbuzi Mzee said: Click to expand... Hivi ndivyo wakazi wa sodoma walivyokaa kihasara-hasara takriban miaka 4600 iliopita.
Mbuzi Mzee said: Click to expand... Hivi ndivyo wakazi wa sodoma walivyokaa kihasara-hasara takriban miaka 4600 iliopita.
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,294 Reaction score 98,918 Sep 10, 2012 #14 Pichaduka.
zomba JF-Expert Member Joined Nov 27, 2007 Posts 17,239 Reaction score 3,939 Sep 10, 2012 #15 Ni kipi kilichokutambulisha kuwa huyo Mwanamme? mimi naona si mwanamme huyo.
Mujumba JF-Expert Member Joined Jan 20, 2011 Posts 853 Reaction score 306 Sep 10, 2012 #16 kashalipiwa huyo....
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,534 Reaction score 30,086 Sep 10, 2012 #17 Naona kama hiyo ni Photoshop.
m_kishuri JF-Expert Member Joined Jan 27, 2010 Posts 1,484 Reaction score 372 Sep 10, 2012 #18 Mtoto sigara nyota huyo!
gfsonwin JF-Expert Member Joined Apr 12, 2012 Posts 18,272 Reaction score 20,720 Sep 10, 2012 #19 umesahau kwamba wanaume wanataan sana kuwa wadada?
Philipo Kidwanga JF-Expert Member Joined Jul 12, 2012 Posts 2,042 Reaction score 604 Sep 10, 2012 #20 kwa sababu wanaona kwamba wanawake wanafaidi sana soseji.