Hivi kwa nini baada ya shambulio la sept 11, watoto watatu wa mfalme wa saudi arabia waliuawa?


tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,387
Likes
5,141
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,387 5,141 280
Wakuu, Hivi ni kwa nini baada ya shambulio la sept 11 kule Marekani, kuna taarifa kuwa watoto wa mfalme wa SaudI Arabia walikufa vifo tata katka matukio matatu tofauti ndani ya saudia.

Inasemekana agents wa CIA na Mossad walikua wanahusika na vifo hvyo.

Je, tatizo lilikua ni nini mpaka hao watu wauwawe? nimejaribu kuunganisha dot na bill iliyopitishwa majuzi na Congress kule Marekani ya kuitaka Saudi Arabia iwalipe fidia watu wote walioathirika na lile shambulio na kuuwawa kwa hao watoto wa mfalme, nimeona kama kuna siri kubwa iliyofichwa?

Mwenye kuelewa atusimulie basi.
 
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
3,810
Likes
3,006
Points
280
Age
31
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
3,810 3,006 280
Umeckia wapi
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,923
Likes
6,501
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,923 6,501 280
Wakuu, Hivi ni kwa nini baada ya shambulio la sept 11 kule Marekani, kuna taarifa kuwa watoto wa mfalme wa SaudI Arabia walikufa vifo tata katka matukio matatu tofauti ndani ya saudia.

Inasemekana agents wa CIA na Mossad walikua wanahusika na vifo hvyo.

Je, tatizo lilikua ni nini mpaka hao watu wauwawe? nimejaribu kuunganisha dot na bill iliyopitishwa majuzi na Congress kule Marekani ya kuitaka Saudi Arabia iwalipe fidia watu wote walioathirika na lile shambulio na kuuwawa kwa hao watoto wa mfalme, nimeona kama kuna siri kubwa iliyofichwa?

Mwenye kuelewa atusimulie basi.
Hao watoto majina yao ni kina nani?
Waliuwawa kiutata sehemu gani?
Weka hapa source ya hii habari isiyo na shaka ili hii story yako ieleweke
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
6,093
Likes
2,003
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
6,093 2,003 280
watu wengine wanadhani Mossad au CIA wana uwezo wa ki mungu
 
ONTARIO

ONTARIO

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2013
Messages
1,892
Likes
15,634
Points
280
ONTARIO

ONTARIO

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2013
1,892 15,634 280
Uchunguzi wa awali kabisa baada ya shambulio la 9/11 iligundulika kua kati ya watekaji 19 waliohusika 15 walikua ni Wasaudi. Pia, iligundulika kua watoto wa3 wa mfalme wa Saudi ndio walisimamia gharama zote zilizotumika. Bila shaka Wamarekani hawawezi kuridhika kuwa damu ya wana mfalme wa3 ni sawa na damu ya wamerekani 3000.
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,493,010