Hivi kutongoza ni kosa?


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,999
Likes
1,310
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,999 1,310 280
Wana JF nimekuwa nikijiuliza siku nyingi swali hili na sipati jibu sahihi.Utakuta umempenda mtu unaona ni heri umueleze kilicho moyoni mwako tena kwa upendo na upole tu,lakini matokeo yake majibu utakayokutana nayo inakuwa kama vile ni adhabu,utaambiwa huna adabu,kamtongoze mama yako,utapewa misonyo,pengine hata kichapo toka kwa watu,wengine waliwahi hata kusakiziwa mbwa,na mbaya zaidi unawezakuta mtu hakutaki lakini anaamua tu kukukomesha kwa kukupa shida zake zoote na wewe kwa kuwa umependa basi utamtimizia na bado unaambulia patupu.Mengine tunayokutana nayo wakuu mnaweza kuongezea lakini swali langu ni hilo,je kutongoza ni kosa mpaka wanaume tustahili adhabu zote hizi?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Hizo geresha tu, wengi wao wanapenda kutongozwa. Ila style yako isiwe kingono zaidi!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,999
Likes
1,310
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,999 1,310 280
Hizo geresha tu, wengi wao wanapenda kutongozwa. Ila style yako isiwe kingono zaidi!



Mkuu ni sawa lakini wakati mwingine hata kabla hujapewa nafasi ya kutoa yaliyo moyoni mwako unafunguliwa mbwa ni haki kweli?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Hiyo ni kama pale mtaa wa kongo saa ya kununua kiatu. Ukifukuzwa maana yake thamani yake kubwa, hiy siyo kwamba ondoka. Mara nyingi wanataka kuonyesha kwamba wao hawapatikani kirahisi. Mwanamke anayekukataa kwa ukweli hana sababu ya kuwa na hasira na wewe. Atakwambia vizuri tu au ataweka mazingira ambayo mtongozaji mwenyewe ataona game iko tight.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,999
Likes
1,310
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,999 1,310 280
Hiyo ni kama pale mtaa wa kongo saa ya kununua kiatu. Ukifukuzwa maana yake thamani yake kubwa, hiy siyo kwamba ondoka. Mara nyingi wanataka kuonyesha kwamba wao hawapatikani kirahisi. Mwanamke anayekukataa kwa ukweli hana sababu ya kuwa na hasira na wewe. Atakwambia vizuri tu au ataweka mazingira ambayo mtongozaji mwenyewe ataona game iko tight.

Hapo na mimi ndio najiuliza inakuwaje inafikia mpaka hatua ya mwanamke kujikusanya na wapambe wake kukupiga mawe ilhali wewe unatongoza tu?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,447
Likes
31,731
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,447 31,731 280
Hapo na mimi ndio najiuliza inakuwaje inafikia mpaka hatua ya mwanamke kujikusanya na wapambe wake kukupiga mawe ilhali wewe unatongoza tu?
Kweli hii kali, hadi hatua ya kupigwa mawe lol! Mi nshasakiziwa mbbwa tu ila mawe hiyo ni next level
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Hapo na mimi ndio najiuliza inakuwaje inafikia mpaka hatua ya mwanamke kujikusanya na wapambe wake kukupiga mawe ilhali wewe unatongoza tu?
Pole Paka maskini mpaka mawe huo ni unyanyasaji wa jinsia:doh:
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,803
Likes
271
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,803 271 180
Kadiri ukali unavyokua mkubwa, ndivyo atakavyokubali haraka.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Wana JF nimekuwa nikijiuliza siku nyingi swali hili na sipati jibu sahihi.Utakuta umempenda mtu unaona ni heri umueleze kilicho moyoni mwako tena kwa upendo na upole tu,lakini matokeo yake majibu utakayokutana nayo inakuwa kama vile ni adhabu,utaambiwa huna adabu,kamtongoze mama yako,utapewa misonyo,pengine hata kichapo toka kwa watu,wengine waliwahi hata kusakiziwa mbwa,na mbaya zaidi unawezakuta mtu hakutaki lakini anaamua tu kukukomesha kwa kukupa shida zake zoote na wewe kwa kuwa umependa basi utamtimizia na bado unaambulia patupu.Mengine tunayokutana nayo wakuu mnaweza kuongezea lakini swali langu ni hilo,je kutongoza ni kosa mpaka wanaume tustahili adhabu zote hizi?
Blaza tatizo kubwa ni timimg.
Kila kitu duniani ni timing tu.

ukisoma alama za nyakati unaweza mpata yeyote umtakaye.

Uhandsome pekee si hoja Shule mmmh!
Pesa, nayo wakati fulani haioni ndani.

Timing ndo kila kitu blaza.

ukitongoza onyesha kwamba umezimika, siyo kwa masafa mafupi bali ya kati.

Eti maneno mawili matatu mara unaonyesha nia na dhamira ya kula uroda.

Wakati mwingine mimacho yako au hata posing yako inaonyesha jinsi unavyotamani.

Mademu wengi cha kwanza wakipendacho ni mahusiano, ni urafiki siyo majambos.

Majambozos ni matokeo tu.

Mimi pamoja na shati langu la kutoboka mabega, enzi zangu nisha wahi tembelea mijiwanja ya nguvu bila nini wala ni.

Blaza timing blaza.

Usisukumwe na hamu ya kutaka uroda, ujenzi wa hoja na mfuatano wa mambo ndiyo jambo la kujenga msukumo.

Usilazimishe mambo hata siku moja.

Ukiwa huku majuu pochi ndo inatongoza.

Huku hapendwi mtu kwanja lake wala sura,inapendwa pochi tu.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Kadiri ukali unavyokua mkubwa, ndivyo atakavyokubali haraka.
Yaap! akiwa mkali we kuwa mlaini baaaaaaaasi! shughuli imeshakwisha hiyo! kama unamsukuma mlevi!:smile-big:
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,348
Likes
4,828
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,348 4,828 280
Mkuu ni sawa lakini wakati mwingine hata kabla hujapewa nafasi ya kutoa yaliyo moyoni mwako unafunguliwa mbwa ni haki kweli?
Ahahahah hii ya kufunguliwa mbwa ni kali kuliko!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Hapo na mimi ndio najiuliza inakuwaje inafikia mpaka hatua ya mwanamke kujikusanya na wapambe wake kukupiga mawe ilhali wewe unatongoza tu?
Duuhhh!!! Mawe tena hii mbona ya kizamani sana!
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Hutongozi tu kila mtu bara barani soma kwanza alama za nyakati. Mpe muda naye wa kukufahamu sio wewe kwa kuwa umemuona na unajua nyendo zake basi ukadhani naye anakujua. Hata ingekuwa wewe utamkubalia mtu ambaye hujawahi muona?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kwa taarifa yako
Mwanamke akikaa wiki hajatongozwa hujiona hajakamilika
Kumbuka pia
Hata chui/simba jike huzaa
 

Forum statistics

Threads 1,238,419
Members 475,954
Posts 29,319,796