Hivi "kupiga ngenga" maana yake ni nini?

AlphaMale

JF-Expert Member
Oct 26, 2019
621
1,000
Nlisikia iyo sentensi kwenye nyimbo ya harmonize inaitwa "kushoto kulia" Harmonize alisema "sipigi ngenga, pesa ninayo", sasa najiuliza kupiga ngenga maana ake ni nini?
 

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
4,795
2,000
Wewe utakuwa umezaliwa baada ya mwaka 2000 kupanda juu.
Huu msemo ulitumika sana miaka ya nyuma na ulianzishwa na wasanii enzi za akina Juma nature na Zay B,Sister P.
Itakuwa ndio ulikuwa unazaliwa kipindi hicho
 

Ulweso

JF-Expert Member
May 24, 2016
15,704
2,000
Mie mwenyewe hata sikumbuki Kama nishalisikia hilo neno!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom