Hivi kuna wanandoa wanasex every day?

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,669
2,000
Baada ya kusex na mtu kwa muda mkubwa hutokea kitu kinaitwa sex rut yaani mwenza anakosa hamu ya tendo kwa mwenzake na kujikuta anafanya kwa kukamilisha ratiba.
Inaweza kuwakumba wote au mmoja kati ya hao.

Kinachopelekea hali hii ni kukaririwa kwa ratiba na kutokua dynamic kwenye tendo au hata eneo la kusex.

Naomba niseme kua Wanandoa hawawezi kusex kila siku milele itafika muda ile spark ya kwenye sex inapotea.
 

GeoMex

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
3,223
2,000
Da
Baada ya kusex na mtu kwa muda mkubwa hutokea kitu kinaitwa sex rut yaani mwenza anakosa hamu ya tendo kwa mwenzake na kujikuta anafanya kwa kukamilisha ratiba.
Inaweza kuwakumba wote au mmoja kati ya hao.

Kinachopelekea hali hii ni kukaririwa kwa ratiba na kutokea dynamic kwenye tendo au hata eneo la kusex.

Naomba niseme kua Wanandoa hawawezi kusex kila siku milele itafika muda ile spark ya kwenye sex inapotea.
Duuuuh nasubirua hio spark ipotee kwa kweli. Sio kwa kwa spidi hii ya sungura niliyonayo mimi na ze bebi.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,669
2,000
Da


Duuuuh nasubirua hio spark ipotee kwa kweli. Sio kwa kwa spidi hii ya sungura niliyonayo mimi na ze bebi.
Kama hamjaoana hiyo ishu kuwatokea chances ni ndogo, ila kama utakua kila siku ni ukianza kwenye sikio unashuka shingoni, kitovuni kisha chumvini halafu mnaanza show. Niamini mkuu spark itawahusu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom