Hivi kuna kaukweli kwenye huu ubuyu

C

Cute Cindy

Senior Member
Joined
Apr 9, 2019
Messages
195
Points
1,000
C

Cute Cindy

Senior Member
Joined Apr 9, 2019
195 1,000
Nasikia Kuna kipindi yule mwarabu anaitwa lukasi mishuka ya gesti na nansi misumari baada ya kuoana walikuwa wanakosa hata hela ya kula..na the late bwana machache/mume wa k nitaipata lini ndo alikuwa anawaweka mjini (anawapa hela ya kula) ukiingia insta Leo kwenye peji ya nansii misumari huwez amini kuwa hawa watu juzi juzi walikuwa wanakosaga hata hela ya kula jins wanavopost Mara Leo wko London kesho wako Paris, maselfie kwenye ndege etc

Ijulikane kuwa nansii misumari ni shost ake mke wa the late machache/k ntaipata lini
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,336
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,336 2,000
Kwa hadhi ya harusi yao ilivokua HAIWEZEKANI wakose pesa baada ya ndoa

Nancy anajua alichofata kwa jamaa
Sio mwepesi
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,323
Points
1,250
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,323 1,250
Malaya nyie wa page hii maujinga haya yann tujenge nchi jamani
 
Lignocaine

Lignocaine

Senior Member
Joined
Dec 12, 2018
Messages
138
Points
500
Lignocaine

Lignocaine

Senior Member
Joined Dec 12, 2018
138 500
Nasikia Kuna kipindi yule mwarabu anaitwa lukasi mishuka ya gesti na nansi misumari baada ya kuoana walikuwa wanakosa hata hela ya kula..na the late bwana machache/mume wa k nitaipata lini ndo alikuwa anawaweka mjini (anawapa hela ya kula) ukiingia insta Leo kwenye peji ya nansii misumari huwez amini kuwa hawa watu juzi juzi walikuwa wanakosaga hata hela ya kula jins wanavopost Mara Leo wko London kesho wako Paris, maselfie kwenye ndege etc

Ijulikane kuwa nansii misumari ni shost ake mke wa the late machache/k ntaipata lini
Kuna level za umaskini lakin japokua Uzi wako haujakaa kimtelezo(unapiga chenga) kuna mtu akikosa hela anatembelea tako la nyani hili hili ambalo ndo wanaojiona wana hela wanatuburuzia nalo mitaani
 
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
5,455
Points
2,000
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
5,455 2,000
Duh we mbona uko nyuma sana, watu tulishatafuna huo ubuyu hadi skumbuki unafananaje tena
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,766
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,766 2,000
Mimi huu ubuyu niliupata long way back kuwa yule lukewarm alikuwa anawekwa mjini na ex-wife wake. Baada ya kumpata miss Africa ex wife alikata mfereji wa noti ( hata mimi ningefanya hivyo).

Bibie ninasikia gas inaweza kumuishia akaingiza jiko la mkaa ndani majirani wasijue kuwa mchicha unapikiwa kwenye mkaa.

Ninachomsifu ni kuwa ameikubali hali ya lukewarm.
 
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
1,251
Points
2,000
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
1,251 2,000
Nasikia Kuna kipindi yule mwarabu anaitwa lukasi mishuka ya gesti na nansi misumari baada ya kuoana walikuwa wanakosa hata hela ya kula..na the late bwana machache/mume wa k nitaipata lini ndo alikuwa anawaweka mjini (anawapa hela ya kula) ukiingia insta Leo kwenye peji ya nansii misumari huwez amini kuwa hawa watu juzi juzi walikuwa wanakosaga hata hela ya kula jins wanavopost Mara Leo wko London kesho wako Paris, maselfie kwenye ndege etc

Ijulikane kuwa nansii misumari ni shost ake mke wa the late machache/k ntaipata lini
style yako ya uandishi nimeipenda
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,438
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,438 2,000
Huo ndo urafiki sasa wa kusaidiana shida na raha.
Mara ya mwisho kumuona luka ni kwenye mazishi ya mzee machache alivaaa black suit na alikuwa mmoja wa wasimamizi, by the way mimi umenikumbusha tu mazishi ya mzee wale walemavu wa viungo walivyokuwa wanalia kwa uchungu.
Yale mazishi yalinipa funzo moja kuwa nitakapoondoka nikimtoa mwanangu ndugu marafiki nani wa mbali niliowagusa wakaonililia na kunikumbuka?
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,991
Points
2,000
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,991 2,000
Lukas wakati anafunga Ndoa na Nancy Sumary alikuwa Managing Director wa Bandari kavu inayoitwa DAR ES SALAAM INLAND CONTAINER DEPOT (DICD) sasa sijui kwa nafasi hiyo alikuwa anakosaje hela ya kula.
 
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
789
Points
1,000
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
789 1,000
Lukas wakati anafunga Ndoa na Nancy Sumary alikuwa Managing Director wa Bandari kavu inayoitwa DAR ES SALAAM INLAND CONTAINER DEPOT (DICD) sasa sijui kwa nafasi hiyo alikuwa anakosaje hela ya kula.
picha zao, wengine hatuwajui tupo nje ya nchi
 

Forum statistics

Threads 1,336,326
Members 512,582
Posts 32,534,552
Top