karwanyi nuhu
Member
- Oct 10, 2017
- 14
- 0
Hivi kuna uwezekano wa kupata dawa za kufuta makavu ya mishono ya mda mrefu.?
Inapaikana wap mkuu..
Inauzwa bei gani mkuu?Nuhu dawa ipo kama tube ya dawa ya meno inaitwa Silverex nenda pharmacy yeyote ila ni ghali kidogo maana dawa ina madini ya fedha ila bei utamu du. Mwanangu ujinga wa utoto alichora chata kwenye mkono nikapewa hiyo dawa ikatoka ila alivopona nilimpa dawa ingine ya kumchapa viboko asirudie tena
Akili ndogo ikibebwa na miguu imara ni mzigoKovu ni kumbukumbu ya jambo lililokupata,Usifute :Ni sawa na mwanamke baada ya kumtoa Bikra aanze tafuta dawa ya kuirudisha wakati ile ni alama kwamba Kishatombana
10000 tu mkuuInauzwa bei gani mkuu?
Asante kiongozi10000 tu mkuu
Jina lake tafadhali