Hivi kukomboa ile ndege kweli imeshindikana?

Hivi kukomboa ile ndege kweli imeshindikana?

Ndio ushangae nchi imejaa wakosa uzalendo hii...wameandaa kisomo cha albadiri kwa ajili ya waliomshambulia Lisu lakini wanashindwa kuwasomea hao dhulumati wanaozuia mali yetu.
 
Ngoja hiyo video ianze kusambaa ndio mtaelewa.
Yaani Salary slip unamaana Kama watanzania wakiona video ya ndege imepaki somewhere itakuwa issue? Nadhani watanzania wana Mambo mengi ya kushughulika nayo kuliko video ya ndege iliyopaki.
 
Kwa huyo uchwara anavyotaka sifa angeshajisifia. Ukiona kimya ujue haijakombolewa.

Kilichonisukuma kuleta hii mada ni baada ya kuona video mtandaoni ya ndege hiyo kwa mwana dada yule wa ughaibuni ikionyesha ndege hiyo ikiwa imepaki kiwandani.

Kuleta hiyo video hapa mtandaoni nimeona inaweza kuleta ukakasi fulani ila nachosema kama hiyo clip ni ya kweli basi haipendezi kabisa hivyo tunawaomba wahusika mfanye juhudi kukomboa hiyo ndege.

Navyojua mambo ya mitandao,hiyo clip soon itasambaa tu mitandaoni na kwakweli haitaleta picha nzuri.

Ni ushauri tu.
 
Kwa huyo uchwara anavyotaka sifa angeshajisifia. Ukiona kimya ujue haijakombolewa.
Nimeangalia hiyo video Mkuu kwakweli nimejisikia fedheha maana haileti picha nzuri.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kilichonisukuma kuleta hii mada ni baada ya kuona video mtandaoni ya ndege hiyo kwa mwana dada yule wa ughaibuni ikionyesha ndege hiyo ikiwa imepaki kiwandani.

Kuleta hiyo video hapa mtandaoni nimeona inaweza kuleta ukakasi fulani ila nachosema kama hiyo clip ni ya kweli basi haipendezi kabisa hivyo tunawaomba wahusika mfanye juhudi kukomboa hiyo ndege.

Navyojua mambo ya mitandao,hiyo clip soon itasambaa tu mitandaoni na kwakweli haitaleta picha nzuri.

Ni ushauri tu.
lissu mchochezi......yes ni kweli lakini mazungumzo yameanza na tayari tumewalipa billioni kadhaa so ndege itakuja tu.watu hawa wanao ongea ongea hawana nia njema na nchi yetu...miezi ikapita kimya ..likaanzishwa zogo lingine,likaisha mara paap Lissu akachezea risasi tukasahau kila kitu.siku zikaenda kidogo mara mshahara sipandishi ng'o mpaka uchumi utakapokuwa mzuri...siku zikapita wiki zikapita mara dada wa marekani mwenye habari zinazoonekanaga za uongo akaja kuachia ndege imepaki canada..mimamacho kodo....mishahara tutapandisha tu. na haya yote yatapita tutasahau kilakitu ndivyo tulivyoumbwa watanzania.....kusahau kama havituumizi moja kwa moja
 
Mmevurugwa kwa sasa hamna tena cha kuandika kuhusu ndege,hamjui kinachoendelea basi mmechanganyikiwa tu.Hivi ndege kwani inapaki angani?kupaki ndege kuna maana nyingi inawezekana bado haijamaliziwa kulipiwa au bado masala ya kiufundi yanamaliziwa.
Tulieni ndege zote zitakuja tu
Aliyekuambia ndege kama haijamaliza kulipwa hairuhusiwi kwenda kwa mnunuzi ni nani?
 
Tukubali tu mambo mengine ni fedheha ndio hata mwanzoni ilifanywa siri.

Matusi hayasaidii wala hayabadili chochote.

Hii ni fedheha kwetu wote.
 
Mmevurugwa kwa sasa hamna tena cha kuandika kuhusu ndege,hamjui kinachoendelea basi mmechanganyikiwa tu.Hivi ndege kwani inapaki angani?kupaki ndege kuna maana nyingi inawezekana bado haijamaliziwa kulipiwa au bado masala ya kiufundi yanamaliziwa.
Tulieni ndege zote zitakuja tu
Wewe mwenyewe ulivyoandika unaungana na wengi ambao hatujui nyingine ziko wapi
 
hela tutoe wapi na wapandaji watoke wapi labda apandage jesca kuepukana na adha ya foleni
 
Midege yenyewe mibovu..
Juzi hapa Bombardier moja wapo ilikuwa inashida ya kufungua tairi wakati wa landing..
Wacha iuzwe kabisa..
Dawa ya deni ni kulipa.
 
Mimi nasubiri tu kuona mtakavyopaniki.

Yani unafikiri ni wewe peke yako ndio uliyepita huko insta na kuiona hiyo video mpaka udai kuwa ukiiweka hapa italeta ukakasi? Mi nafikiri wewe ndio umepaniki kaka,acheni kuokoteza habari zisizo na kichwa wala miguu.
 
Kilichonisukuma kuleta hii mada ni baada ya kuona video mtandaoni ya ndege hiyo kwa mwana dada yule wa ughaibuni ikionyesha ndege hiyo ikiwa imepaki kiwandani.

Kuleta hiyo video hapa mtandaoni nimeona inaweza kuleta ukakasi fulani ila nachosema kama hiyo clip ni ya kweli basi haipendezi kabisa hivyo tunawaomba wahusika mfanye juhudi kukomboa hiyo ndege.

Navyojua mambo ya mitandao,hiyo clip soon itasambaa tu mitandaoni na kwakweli haitaleta picha nzuri.

Ni ushauri tu.
Alietuambia kua Kuna Ndege imeshikiliwa Bondi sababu ya deni tumemuona adui wa taifa,
Hii Issue ingekua wazi toka kitambo pengine hata Ufumbuzi ungekua ushapatikana
 
Tatzo hata mkienda kununua nyingine itazuiwa tena
Labda tukainunue k'koo
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
 
Back
Top Bottom