Hivi kibonde anafikiria nini wakati mwingine??

Hivi kibonde anafikiria nini wakati mwingine??

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Posts
1,269
Reaction score
1,109
Habari za leo wanajamii!!!
Jana jioni nikiwa ndani ya daladala narudi nyumbani kutoka kazini, Radio hewani ilikuwa ni clouds fm jahazi. Sasa ilikuwa ni ile segment ya magazeti ya leo ambapo walikuwa wanazungumzia ushauri aliotoa Dovutwa kwa raisi wa nchi kuwa ni bora angejiuzulu kwa kushindwa kushughulikia tatizo la RUSHWA NDANI YA CHAMA Kufuatia chaguzi zilizopita za ndani ya chama ambapo suala la rushwa lilikuwa nje nje.

Sasa basi huyu KILOPO bwana Kibonde akaanza eti “ooh hawa waandishi wanauza magazeti kwa cheap stories za siasa maana kama ni suala la rushwa wao wanaishia kuripoti tu. Kama wao ni waandishi bora kwanini wasingeingia na kufuatilia kwa undani haya madai kupata ushahidi na vidhibiti na hatimae kuwakamata. Sasa wao wanaishia kufanya kazi za tunasikia… very stupid” Hapo ni mwisho wa kumnukuu.
Sasa basi mimi ninajiuliza maswali yafuatayo;
1. Katika kazi zao waandishi wa habari wanakuwa ni makachero wa rushwa??
2. Na je nini kazi ya makachero wa PCCB ambao wanalipwa vizuri tu kwa pesa za walipa kodi wengi ambao ni masikini na ndio VICTIM wa rushwa??
3. Hivi ni nini hasa kinampa huyu KIBONDE jeuri ya kuwaambia/kuita kazi za wenzie stupid?
4. Waandishi wenzie angalau wanapaza sauti na kalamu zao kuwasilisha hayo matatizo sugu,je yeye kafanya nini zaidi ya kubwabwaja pumba tu ndani ya studio na kupamba hao wala rushwa??
Mjadala upo wazi wanandugu.
 
mkuu huyo jamaa kaishia kidato cha nne kwa kupata div 4,,2sibishane na wajinga na sisi 2taonekana wajinga ye angoje akawe mc kwenye sikukuu ya kuzaliwa ya jk
 
jamani kibonde muacheni,, kichwa chenyewe ni 'shake before use' anajielewa mwenyewe
 
Aliwahi kukejeli kuwa kuna wehu eti nao wanagombea ubunge akimlenga SUGU aliposhinda akawa mdogo kama kiroboto. Anapenda sana sifa huyu jamaa. Tangu JK aanze kuteua waandishi wa habari kuwa ma DC watu wanasahau fani na kujifagiria hovyo.
 
Huyo kibonde 1.Hapo clouds hana mkataba wa ajira ni deiwaka tu. 2.Siyo mwandishi wa habari ni Mc tu. 3.Elimu yake ni ndogo,ambayo aliipata baada ya kufanya vibaya shule(form 4 failure) 5.Kibonde na mkewe wote ni waathirika wa muda mrefu,ushaidi wa kutosha upo,labda ndiyo maana anakuwa mtu asiyejali kitu kwani maisha yake yapo matatani tayari.
 
Huyo kibonde 1.Hapo clouds hana mkataba wa ajira ni deiwaka tu. 2.Siyo mwandishi wa habari ni Mc tu. 3.Elimu yake ni ndogo,ambayo aliipata baada ya kufanya vibaya shule(form 4 failure) 5.Kibonde na mkewe wote ni waathirika wa muda mrefu,ushaidi wa kutosha upo,labda ndiyo maana anakuwa mtu asiyejali kitu kwani maisha yake yapo matatani tayari.

mmh! hii hataree
 
mbona mnapoteza muda, kwani mbona jina lake linadhihirisha? kibonde ni kibonde tu, hata kufikiri kwake,
 
jamani mwenzenu nilishamsamehe huyo kaka maana most of the time anaongea pumba tu na kuifanya clous kuonekena redio inayotetea ccm,but nadhani anatakiwa kujirekebisha lasivyo watu tutakuwa tunahoji uwezo wake wa kufiriki.Wanasheria wanasema haingii kwenye kipimo cha "a reasonable person in the society"
 
KIBONDE
Tatizo linalomsumbua huyu ndugu ni kuwa na kiherehere....sasa mbaya zaidi ni mwanaume basi kile KIHEREHERE ndio kinaonekana nje na ndani
 
Kila mmoja ana njia yake ya kuonyesha uwepo wake katika jamii. Wengine hufanya kazi kwa bidii katika kusaidia Jamii na wengine hupayuka ovyo ilimradi nao wakumbukwe kuwa wapo.
 
Sasa hivi sisikilizi Jahazi hadi Anorld Kayanda arudi kwenye kipindi chake. Yaani, hao waliobaki wanakiendesha hicho kipindi utadhani ni makanjanja!
 
Mie huwa nawashangaa wanaopoteza muda wao kulijadili hili Dumuzi,Huyu mtu kazi yake ni ushereheshaji kwenye shughuli,sasa mtu wanamna hiyo una mgrade vp?,Kwa mantiki hiyo hata wewe uliyetuletea hii habari ninakuona wa type hiyo,Next time usituletee upuuzi wa mpuuzi!!!!
 
Kibonde ni MC dau lake ni mil 1.5,hachagui sherehe hata kitchen party anafanya.
 
Back
Top Bottom