Hivi Jenista Muhagama ni Uwaziri anataka??

Hivi Jenista Muhagama ni Uwaziri anataka??

pamoja na kasoro zake ana afadhal kuliko spika
 
Huyu mama anadhani Kikwete anatoa uwaziri bure bure kwa wanawake. Namshauri aulize wenzake wamepataje uwaziri na sio kuropokaropoka.Nasikia huyu mama ameshatumika sana kimwili na amebaki shombo tupu.Kikwete hana muda na hii takataka.Big up Kikwete!!!
hata Anna Kilango alikua akichonga sana apate uwaziri matokeo yake alichukuliwa Fenela mkangala aka mama roda ambaye hakua na mbwembwe Bungeni. Tangu siku hiyo sasa hivi anna malecela kimya kabisa. mia
 
Acha hizoo; ALELUIA KUU ina sauti tamu, sauti ya utukufu,
kamwe usilinganishe na sauti hiyo, plz, plz
Nilimaanisha ile tone jamani vip tena si unajua kwa huo wimbo kuna pitch za juu sana ambazo sauti kama yake kuzifikia ni rahii mwengine utaishia kukohoa tuu!Najua dada yetu Jenista ni RC toka pale Peramiho otherwise ningeweza mfananisha na Celin
 
Sio anaimba utadhani anabakwa
Kigogo acha matusi just assume kuwa ni dada yako pls pls.
Maana haya ndo yanayosemwa na Nkamia kuwa JF ifungiwe!Maana siku iki login in anakutana na kitu kama icho next time aapeleka mswada bungeni kutaka JF ipigwe pin
 
Mkuu na wewe ulinoti eh!

Mimi nilisikia kichefuchefu kabisa.
Kaongea kwa hisia utafikiri hakuna mzalendo kama yeye; kumbe ni kimbele mbele na kujipendekeza tu kwa wakuu wake wa CCM!
 
Nashangaa anakomaa na serikali sikivu ya CCM serikali sikivu ya CCM serikali sikivu ya CCM. Atakua amesoma kwenye gazeti kwenye mawaziri watatu wanatakiwa wajiuzulu so anaanza kusotea nafasi moja wapo. Mtu anasimama hadi anakaa bila kuongelea wananchi walio mtuma anang'ang'ana na serikali sikivu. Ingekua sikivu Kikwete si angekua kashajiuzulu?. Mia
mkuu ulimsikia sugu akiwasilisha hotuba ya upinzani jana???????? mbona alitumia hilo neno kwenye REd sana tu!! au naye anataka uwaziri?????
 
Jamani msameheni mama Muhagama alikuwa AMEPANDWA NA MAPEPO. Anahitaji MAOMBEZI.

Nafikiri baada ya hapo Mch. Rwakatale alipata wakati mugumu kumuondoa hayo MAPEPO.
 
Nashangaa anakomaa na serikali sikivu ya CCM serikali sikivu ya CCM serikali sikivu ya CCM. Atakua amesoma kwenye gazeti kwenye mawaziri watatu wanatakiwa wajiuzulu so anaanza kusotea nafasi moja wapo. Mtu anasimama hadi anakaa bila kuongelea wananchi walio mtuma anang'ang'ana na serikali sikivu. Ingekua sikivu Kikwete si angekua kashajiuzulu?. Mia

debe tupu hilo mpotezeee!ndugu zake peramiho wanataabika yeye amebaki serikali sikivu
 
aiseeeee.......bwahahahaha eti oil chafu bwahahahahahahaha....na imagine oil chafu na na relate na kule chini kulivyo bwahahaha aiseee....vijana hamna adabu aiseeee

Huyu mama alimuua rafiki yangu kwa ngoma.
 
Oil chafu hiyo,ameshakuwa USED sana,alinogewa na kutumika mpaka akamtelekeza mume wake,hana lolote!

Jenista,Jenista,Jenista hivi unataka kumuaminisha nani kuwa CCM ni serikali sikivu???
Acha longolongo zako Bungeni. Yawezekana kipindi hiki cha Bunge Jenista wakti wa mapumziko ya usiku kuna hii mizee ya CCM inamfanyia sms al-maarufu messaging za uhakika!

Kwa hiyo anapoingia Bungeni asubuhi anakuwa yuko Freeeeesh na hasa siku hiyo akiambiwa akalie kiti cha Mwenyekiti wa Mjengo basi ni kukandamiza Wapinzani na kibwagizo chake cha SIRIKALI SI SIKIVU!

CCM kwa vihoja mtawaweza????
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom