• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi huyu atawaweza hawa?

Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,137
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,137 2,000
mBONA KAMA NOAH AKA kiti moto?
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,137
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,137 2,000
Labda ageuke Bwabwa ndio atapata soko
 

Forum statistics

Threads 1,403,280
Members 531,135
Posts 34,419,661
Top