Hivi huwa ni utamu kweli?

Idugunde

JF-Expert Member
May 21, 2020
3,746
2,000
Wadau naomba msaada juu ya hili, maana kuna madada wengine wakiwa kwenye game huwa ni kero. Yaani unakuta mnaishi nyumba ya watu wengi alafu kila mtu na habari zake, huyu katoka shamba, gulioni, kwenye biashara nk. halafu unakuta usiku muda wa kulala ukifika usumbufu unaanza miguno na milio ya kila aina inasikika mpaka inakuwa kero.

Sasa huwa ni utamu au mbwembwe tu?
 

Regent

JF-Expert Member
Oct 9, 2020
2,270
2,000
unakuta mnaishi nyumba ya watu wengi alafu kila mtu na habari zake
Hapa unasema kilamtu na habari zake
huyu katoka shamba,gulioni, kwenye biashara nk. Alafu unakuta usiku muda wa kulala ukifika usumbufu unaanza. Miguno na milio ya kila aina inasikika mpaka inakuwa kero. Sasa huwa ni utamu au mbwembwe tu?
Hapa unaanza tena kufuatilia habari za watu
 

Vishu Mtata

JF-Expert Member
Dec 15, 2019
593
1,000
Daah mkuu na mimi ninapoishi nina hiyo kero wananjunjana ni kelele mtindo mmoja sio ke wala me wote ni kelele mpaka kero.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom