chazachaza
JF-Expert Member
- Feb 21, 2018
- 2,824
- 3,846
juzi nilikuwa nimeji hanganya mtaani,katika pitapita za hapa na pale,nikakutana na hii kitu, eti inasemwa kuwa wanawake wenye vinyweleo vingi mwilini (NI rahisi kuwatambua utawaona kwa kuangalia mikononi maana ndo maeneo rahisi kuyaona kuliko miguuni,lkn pia miguuni ) utakuta Wana vinyweleo vingi ) ,hawa wanasemwa kuwa ni wanawake
Wanaopenda Sana kugegedwa(ngono), lakini pia ni pasua kichwa, na si wepesi kufika kileleni yaani Hadi afike inabidi umchakate kwelikweli ndo anafika.
Na hawana uvumilivu wa kukaa muda mrefu bila kuchakatwa!?
Lina ukweli wowote hili!?
Wanaopenda Sana kugegedwa(ngono), lakini pia ni pasua kichwa, na si wepesi kufika kileleni yaani Hadi afike inabidi umchakate kwelikweli ndo anafika.
Na hawana uvumilivu wa kukaa muda mrefu bila kuchakatwa!?
Lina ukweli wowote hili!?