Hivi huu udwanzi wa 'Cover' kauleta nani?


screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,080
Likes
9,278
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,080 9,278 280
Naona vijana wanaibuka kwa kasi kutengeneza kava badala ya kuutumia mda huo kutengeneza hits zao, huu ni uduanzi, kama kweli nyie ni wasanii si mtengeneze hits zenu? Yaani unakaa unaskilizia staa fulani atoe wimbo ili 'usafirie nyota' yake upitie mgongo wake, dah vijana wa sikuhizi wanapenda dezodezo, hii spidi ya kava naiona kabisa itafikia wakati redioni kava zinakuwa nyingi kuliko nyimbo original.

Mi nnavyoelewa kava zilikuwepo tangu enzi hizo, ila zilikuwa zina maana kubwa, hasa ilikuwa ni kwa ajili ya kuwaenzi ma'legend', mfano Brandy na Ray J walivyofanya another day in paradise ya Phil Collins, Jide alivyofanya Muhogo wa Jang'ombe ya Bi Kidude, Mr. Paul alivyofanya Zuwena ya Marijani, n.k, na nnavyoelewa hizi kava zilikuwa zinafanyika baada ya wimbo original kuwa umeshatoka miaka mingi, hiyo ina make sense, but hii ya kutoka baada ya mwezi mmoja hata hainiingii akilini.

Halafu cha ajabu media zinasapoti huu ujinga, hapo ndo naamini kwamba media zinachangia kuua mziki. Nyie wasanii na Media acheni huu uduanzi aisee!
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,700
Likes
1,318
Points
280
Age
25
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,700 1,318 280
wakitoa zao watu hawan mda wakuwasikiliza ndio mana wanafanya cover za wasafi ili wapate nafas yakukik
 
GRAPHIX MASTER

GRAPHIX MASTER

Senior Member
Joined
May 22, 2015
Messages
166
Likes
54
Points
45
GRAPHIX MASTER

GRAPHIX MASTER

Senior Member
Joined May 22, 2015
166 54 45
Mi unirushe nitakulipa dolaree untaje Papaaa Mongi Jr
Yaani ndo tuseme huna talent kabisa hata ya kuandaa kava? Jaribu hata kava ya Man Fongo, hainanga ushemeji
 
M

Mongijr

Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
13
Likes
1
Points
5
Age
26
M

Mongijr

Member
Joined Jun 13, 2016
13 1 5
Yaani ndo tuseme huna talent kabisa hata ya kuandaa kava? Jaribu hata kava ya Man Fongo, hainanga ushemeji
Napiga kava ya Mayunga ila ngeli sijuiii... Maana ile slang ya kidhungu
 
ora

ora

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,207
Likes
1,102
Points
280
ora

ora

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,207 1,102 280
ulimbukeni tu..
siku hizi wamefanya kama fashion
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Kufanya cover jambo la kawaida...
Kaangalie ngoma ya another round ya fat joe ina cover ngapi na zimefanyika ndani ya muda gani toka itoke
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,589
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,589 280
Duh!Kweli zama zimenipita, sielewi hata "cover" ndio nini. Nimetoka kapa.
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
5,947
Likes
5,225
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
5,947 5,225 280
Huku kukaa muda mrefu Nanjilinji kunanifanya nipitwe na mengi, hapa naona nyotanyota tu
 
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
7,187
Likes
25,916
Points
280
Szczesny

Szczesny

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
7,187 25,916 280
Cover kama nchi za wenzetu kuna watu zinawapa pesa na umaarufu japo si sana laikn ni mtindo wa kawaida tuu

Kuna cover zna kuwaga kali kulko wimbo yenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,235,773
Members 474,742
Posts 29,234,949