Hivi hizi sehemu nkiomba internship ntapata kweli

Hivi hizi sehemu nkiomba internship ntapata kweli

Mko sahihi kabisa., hauwezi ukapima ufanisi wa mtu kwa GPA.! Ila hizi Big 4 Auditing Firm ndo utaratibu wao wa kuajiri, wao wanachukua watu wenye GPA na wenye A za Mathematics kutokana na nature ya kazi zao, wanaamini mtu mwenye GPA kubwa ni mtu mwenye akili anayeweza kufanya kazi yeyote inayohitaji kutumia akili nyingi na wanaamini mtu mwenye A ya Mathematics ana uwezo wa kufikiri mkubwa hivyo anaweza kufanya kazi zinazohitaji kutumia akili nyingi.! Ingawa sometime inaweza isiwe kweli,

Ila nadhani tokea waanze kufanya hivyo wameshagundua kitu flani kua siyo 100% walivyokua wanadhani, kwa hali hali ya sasa vitu vingi vimebadilika sana.
mfano. kuna mdogo wangu anamalizia Civil Engineering UD mwaka huu, yupo vizuri sana kwenye hayo mambo ya darasani tokea O and A level cha ajabu ajui chochote nje ya kozi yake adi wakati mwingine namshangaa sana. Yeye ni kusoma na kucheza gem kwenye pc
 
Ila nadhani tokea waanze kufanya hivyo wameshagundua kitu flani kua siyo 100% walivyokua wanadhani, kwa hali hali ya sasa vitu vingi vimebadilika sana.
mfano. kuna mdogo wangu anamalizia Civil Engineering UD mwaka huu, yupo vizuri sana kwenye hayo mambo ya darasani tokea O and A level cha ajabu ajui chochote nje ya kozi yake adi wakati mwingine namshangaa sana. Yeye ni kusoma na kucheza gem kwenye pc
Ni kweli Mkuu., ndo maana kama Price Waterhouse Coopers "PWC" interview zao wanakuuliza vitu vingi tofauti na vya darasani.! Ni vyema tukiwa tunajifunza vitu nje ya vile tulivyosoma darasani
 
Yaani inakua majanga, sasa chukulia wewe ni Mwasibu mmekutana kwenye kikaba/semina baada ya kazi mko hotelini mnapumzika na stori za hapa na pale, kwenye world politics chenga, michezo chenga, world history chenga, sayansi na technolojia chenga, hauna hata cha kuchangia nje ya money control.
hatari sana mkuu..........and what's strange enough, kwenye hizo foreign firms unakutana na watu kutoka nje basi inakuwa ni balaa mara mbili.
 
unaweza kukuta baadhi ya watu wana GPA kubwa nzuri na kubwa sana tu lakini discipline, punctuality, usafi wa pahala pake pa kazi, zero ama hakuna kabisa. hivi ni vitu ambavyo hauwezi kupima kwa ufaulu tu wa mitihani wala si vitu vinavyoweza kufundishika chuoni kwa mara moja bali ni tabia mtu anazopaswa kuziishi tangu angali mdogo sana........so once he acquires these attributes plus good GPA hapo sasa anakuwa ni mfanyakazi bora sana.
 
I
hatari sana mkuu..........and what's strange enough, kwenye hizo foreign firms unakutana na watu kutoka nje basi inakuwa ni balaa mara mbili.

Ila ni malezi tu, tujaribu kuwafundisha na kuwajengea watoto wenu wapende kua wadadisi na kujisomea vitabu,vijarida,magazeti and likes. mie nakumbuka nikiwa shule ya msingi uko kijijini nilikua nakimbia kuwai habari za mchana saa saba ya sauti ya ujerumani, siku mzee hakununua betri naweza hata kulia.

Mimi ni Electrical Engineer ila nakuakikishia uwezi kunipiga chenga kwenye mambo madogo kama ya afya, sheria, siasa, jiografia, historia, michezo na matukio ya kila wakati hapa duniani.
 
I


Ila ni malezi tu, tujaribu kuwafundisha na kuwajengea watoto wenu wapende kua wadadisi na kujisomea vitabu,vijarida,magazeti and likes. mie nakumbuka nikiwa shule ya msingi uko kijijini nilikua nakimbia kuwai habari za mchana saa saba ya sauti ya ujerumani, siku mzee hakununua betri naweza hata kulia.

Mimi ni Electrical Engineer ila nakuakikishia uwezi kunipiga chenga kwenye mambo madogo kama ya afya, sheria, siasa, jiografia, historia, michezo na matukio ya kila wakati hapa duniani.
ni vema sana
 
unaweza kukuta baadhi ya watu wana GPA kubwa nzuri na kubwa sana tu lakini discipline, punctuality, usafi wa pahala pake pa kazi, zero ama hakuna kabisa. hivi ni vitu ambavyo hauwezi kupima kwa ufaulu tu wa mitihani wala si vitu vinavyoweza kufundishika chuoni kwa mara moja bali ni tabia mtu anazopaswa kuziishi tangu angali mdogo sana........so once he acquires these attributes plus good GPA hapo sasa anakuwa ni mfanyakazi bora sana.
Haha!
Kwanin mkuu.
Cheki malaria na U.T.I kwanza
 
Back
Top Bottom