Hivi hii nayo vipi?


M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
494
Likes
37
Points
45
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
494 37 45
What is up JF? ,ukitaka kuanzisha mahusiano na msichana mkikubaliana tu,tafadhali nipigie,tafadhali niongezee salio na beeping zinakuwa nyingi ina maana wanawake huwa wa2geuza wanaume kama micro ATM au?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,141
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,141 280
weka utaratibu
mwambie gharama zako kwa mwezi ni kiasi gani
nikikupa kiasi gani zitakutosha,ukijibiwa linganisha na uwezo wako
halafu mwambie uwezo wako uko vipi,case closed......

but ukiwa mbahili saana,ukisaidiwa na wengine usistuke..
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
35
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 35 145
nilidhani mngeelekezana namna ya kukomesha hali hiyo...ndo kwanza mnaelekezana namna ya kuifanya kwa ufanisi zaidi!!!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,141
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,141 280
nilidhani mngeelekezana namna ya kukomesha hali hiyo...ndo kwanza mnaelekezana namna ya kuifanya kwa ufanisi zaidi!!!
kama nyinyi mama zao mnafanya,itakuwa wao?
wakuwa elekeza ni nyinyi,sio sisi....
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Sema ukikubaliana kuanzisha mahusiano na baadhi ya wasichana.

Dawa yake mwambie huna pesa na kwamba ndo ulikua unajianda kumuomba yeye.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Kama unaanza watakukamata sana. kama mzoefu akijaribu unamuwakia once and for all. Utaona vile atakuheshimu na kukupenda. By the way mimi nikitongoza mwanamke akanikubalia kirahisi nalazimika kuamini kuwa ni mrahisi hata kwa wanaume wengine. Demu akikuomba ela ukampa kirahisi atajua kuwa wewe ni mtu wa kutumia ela kununua wanawake...
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,141
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,141 280
Kama unaanza watakukamata sana. kama mzoefu akijaribu unamuwakia once and for all. Utaona vile atakuheshimu na kukupenda. By the way mimi nikitongoza mwanamke akanikubalia kirahisi nalazimika kuamini kuwa ni mrahisi hata kwa wanaume wengine. Demu akikuomba ela ukampa kirahisi atajua kuwa wewe ni mtu wa kutumia ela kununua wanawake...
some truth
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,141
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,141 280
kuna vitu mwanaume hutakiwi kushauriwa

kimoja ni hiki....nihonge au nisionge........

watu watakuambia usihonge,mwanamke akaenda kwa mwingine
wewe ndo utaumia au kutoumia.....hisia ni zako mwenyewe...
 
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
494
Likes
37
Points
45
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
494 37 45
Sema ukikubaliana kuanzisha mahusiano na baadhi ya wasichana.

Dawa yake mwambie huna pesa na kwamba ndo ulikua unajianda kumuomba yeye.
inahitaji ukauzu kama ningu!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Kwa kawaida ya hapa bongo ukianzisha uhusiano mpya kima cha chini kabisa uwe unamtumia vocha ya elfu 5 kila baada ya siku mbili haijalishi kama anafanya kazi au la tayari wamekuwa wamejiwekea utaratibu wa mawasiliano ni jukumu la mwanamme.Pia wewe ndio unaotakiwa kupiga yeye atatuma sms tu labda kuwe na dharura.
Kuanzia hapo ndio kunakuwa na utafauti kuna ambao watataka uwavishe,uwalishe,uwapangie na kadhalika.Mkitaka kutoka kula,kunywa au club hili ni jukumu lako.Wengine wanaishia kwenye vocha na mtoko tu vitu vingine anajifanyia mwenyewe lakini hawa ni wachache ambao hata ukimletea zawadi atashukuru mara 10.
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Likes
3
Points
0
Age
31
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 3 0
What is up JF? ,ukitaka kuanzisha mahusiano na msichana mkikubaliana tu,tafadhali nipigie,tafadhali niongezee salio na beeping zinakuwa nyingi ina maana wanawake huwa wa2geuza wanaume kama micro ATM au?
Inategemea na wanawake unaokutana nae,sio wote wapo ivo na wewe mwanaume hlo ni jukumu lako sio lazima ukumbushe,thaman ya mwanamke ni kugharimikiwa na mume/mpenzi sio lazima uombwe unatimiza tu wajibu....
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
sema ukikubaliana kuanzisha mahusiano na baadhi ya wasichana.

Dawa yake mwambie huna pesa na kwamba ndo ulikua unajianda kumuomba yeye.
atakukubali nani?
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
what is up jf? ,ukitaka kuanzisha mahusiano na msichana mkikubaliana tu,tafadhali nipigie,tafadhali niongezee salio na beeping zinakuwa nyingi ina maana wanawake huwa wa2geuza wanaume kama micro atm au?
mimi mwanamke bila kunipiga miziga nahisi hanipendi!!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
chapa laapa sio kituo hicho
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
Inategemea na wanawake unaokutana nae,sio wote wapo ivo na wewe mwanaume hlo ni jukumu lako sio lazima ukumbushe,thaman ya mwanamke ni kugharimikiwa na mume/mpenzi sio lazima uombwe unatimiza tu wajibu....
. ACHA UTANI WEWE UNAMAANISHA MKE AU DEMU KAMA MKE SAWA DEMU SANA SANA MKIWA WOTE GHARAMIKIA kama hela ya guest, msosi n.k siyo kumpa cash kwani wewe ni baba yake!
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
mbona me nimekubaliwa na ni m1 wa vijana walala hoi hapa tanzania?
true@ senetor mapenzi ya kununuana ni ujima!! kama kweli mmependana kila mtu atakua na wajibu kwa mwenzie na kuguswa na pesa/mali ya mwenzake!!
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
true@ senetor mapenzi ya kununuana ni ujima!! Kama kweli mmependana kila mtu atakua na wajibu kwa mwenzie na kuguswa na pesa/mali ya mwenzake!!
mapenzi ya dhati cku hz hamna ........ Kila m2 anakua na mwenza wake kw maslahi yake binafsi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,188
Members 475,465
Posts 29,280,761