Hivi hela za wanawake huwa zinaenda wapi?

Hivi hela za wanawake huwa zinaenda wapi?

wanawake wengi huwa wana saidia ndugu zao au wengine huwa wana fungua miradi kimya kimya wegine huwa wanajenga wengine huwa wana honga wengine huwa wana weka akiba, maana kuna akili moja wanakuwa nayo kuwa mume akikuacha keo au kesho una kuwa na kaakiba kako angalau na biashara.
 
Kuna swali huwa najiuliza hela za wanawake awe mke, mchumba au changudoa huwa zinaenda wapi? Wanapewa hela, wanapokea mishahara, wanahongwa ila ataendelea kukutegemea kwa kila kitu hata simu atakubip bado sielewi.
Saluni,boutique, kwa waganga,
 
Wanapeleka kwao!nyie wanaume hamtunzi wazazi wenu hivyo mnazowapa wanapeleka kwao
 
Inategemea na aina ya mwanamke uliyenae.wanawake wengi tunajitambua, pesa inafanya vitu vya msingi.
 
Huwa wana ile inaitwa temptation
Yaani wakipata tu ni lazima itumike hapo hapo hata kama haihitaji hicho kitu
Lazima ziishe tu
Mpe laki halafu mjaribu tu baada ya mda
Baby hebu nipe elf kumi utakavyojibiwa
 
Kuna mmoja nilimpa hela alichokifanya akaamua iishie kwenye vipodozi kipindi nakutana naye alikuwa mweusi tena ule weusi wakung'aa niliokuwa naupenda baada ya mda akawa mzungu
 
Kuna swali huwa najiuliza hela za wanawake awe mke, mchumba au changudoa huwa zinaenda wapi? Wanapewa hela, wanapokea mishahara, wanahongwa ila ataendelea kukutegemea kwa kila kitu hata simu atakubip bado sielewi.


Huu sasa utani wa ngumi aseee!!



cc Smart911
 
pesa zetu zinatumika kwenye Peruvian hair, nguo, viatu, Makeup tupendeze ili muendelee kutuhonga [emoji1]
 
Zinaenda vicoba, saloon, kununua sare, michango ya sherehe nk.
 
Na ukitaka ndoa yako ingie mushikeli usiwe unampa hela mkeo!!!mi sielewi kama mtoa mada hapo juu,all the time wanawake hela haziwatoshi,na sisi tuloowa uswahilini ndo kabisaa!!kuna vikoba,kuna sijui mchezo,kuna vikundi vyao vya kuzika na sijui nn,hapo lazima uchangie wew,bado ndugu zake lazima awasaizie ...bado kuvaa,mikoba perfume,nguo kila siku mpya,simu nzuri nk
 
Wanawake wengi hufungua miradi kwao kimya kimya na huwez kujua, utagundua tu pale apatapo matatizo ndipo atakuhusisha, ili umsaidie kuyatatua,

Lakin kama hajapata tatizo kwenye mradi wake hutaujua kamwe,

Pili huwa ni wajinga sana wanafanya miscalculation, wanapataga hasara na kuzurumiwa sana , hivo hela zinaishia huko,
 
Back
Top Bottom