Hivi hela za wanawake huwa zinaenda wapi?

Hivi hela za wanawake huwa zinaenda wapi?

Kuna swali huwa najiuliza hela za wanawake awe mke, mchumba au changudoa huwa zinaenda wapi? wanapewa hela , wanapokea mishahara, wanahongwa ila ataendelea kukutegemea kwa kila kitu hata simu atakubip.bado sielewi!!!!
Vikoba
 
Wanawake wana matumiz binafs meng zaid ya wanaume,Ila ktk kuleta maendeleo ya family mnakuwa wote.
 
Kwa binti wa miaka 23-30 ambaye hajaolewa, analipwa mshahara wa wastani labda wa Sh. Laki 7 hivi..matumizi yatakua ni kwenda Saluni, kunua nguo, perfume, viatu, mikoba mizuri, kuweka bundle za kucheki umbea instagram, kununua matoleo mapya ya simu (hapa boyfriend anaongeza hela) kupanda bajaj, au uber hata umbali wa mita 250, chakula ni kula kwa mzazi, kodi ya nyumba hakuna, kulala ni nyumbani, Kutoka out boyfriend analipa bill yote
 
mimi kuna jamaa yangu alikuwa anaka na mkewe ila alikuwa hajawai kuona pesa ya mke wake hata kumi na kila akimuuliza anasema hana pesa, ila nguo mpya alikuwa ananunua, so kila kitu ilikuwa ni jamaa jamaa akaona huu ni ujinga akamtupa chini
 
Tuchukulie mshahara wa wastani labda wa Sh. Laki 7 hivi..matumizi yatakua ni kwenda Saluni, kunua nguo, perfume, viatu, mikoba mizuri, kuweka bundle za kucheki umbea instagram, kununua matoleo mapya ya simu (hapa boyfriend anaongeza hela) kupanda bajaj, au uber hata umbali wa mita 250, chakula ni kula kwa mzazi, kodi ya nyumba hakuna, kulala ni nyumbani, Kutoka out boyfriend analipa bill yote
Agiza soda nakuja kulipa
 
Kijana ukitaka kujua hayo mambo utafeli we tafuta zako uendelee kuhonga mambo ya zetu tunatumiaje tuachie wenyewe ila pia usisahau kuna Peruvian,Brazilian hair 350,000
 
Kijana ukitaka kujua hayo mambo utafeli we tafuta zako uendelee kuhonga mambo ya zetu tunatumiaje tuachie wenyewe ila pia usisahau kuna Peruvian,Brazilian hair 350,000
wewe binti nitafute hela zangu kwa shida uende ukanunulie minywele ya marehemu inayonuka mizoga,nywele za 350,000 za marehemu toka brazil ama kweli shida mnayo!!!
 
safi kabisa yaani nisome kwa shida halafu uje unifanye kama nipo form one tena pambf!!
mimi kuna jamaa yangu alikuwa anaka na mkewe ila alikuwa hajawai kuona pesa ya mke wake hata kumi na kila akimuuliza anasema hana pesa, ila nguo mpya alikuwa ananunua, so kila kitu ilikuwa ni jamaa jamaa akaona huu ni ujinga akamtupa chini
 
Kuna swali huwa najiuliza hela za wanawake awe mke, mchumba au changudoa huwa zinaenda wapi? Wanapewa hela, wanapokea mishahara, wanahongwa ila ataendelea kukutegemea kwa kila kitu hata simu atakubip bado sielewi.
Mkuu, haipo sababu yaku Generalize.
Nivyema ungesema kwamba "hizo ndizo tabia za mwanamke ulienae"
 
Yaani na mimi sielewi zinaenda wapi?
 
Acha roho mbaya,Mungu baba mwenye enzi hapendi.
mwenye roho mbaya ni wewe ambaye kitu umepewa bure na Mungu unataka mpaka ninunue!! wakati tunafurahi wote kwa hapa mademu wa kizungu ni wazuri kuliko wa Kiswahili kwani hawaangalii hela!!
 
Back
Top Bottom