Hivi hamad rashid anamwakilisha nani bungeni ?

Hivi hamad rashid anamwakilisha nani bungeni ?

Ukipanda UPEPO basi ujue utavuna DHORUBA.

Hayo ndio yaliyomkuta Ammi yangu Ba Hamad Rashid Mohamed. Anasubiri tu Bunge livunjwe nae akapumzike mikocheni B karibu na nyumba za mawaziri.
 
Kama dhana yako ni kuwa mbunge anawakilisha chama hauko sahihi. Chama ni tiketi tu, wananchi ndiyo wanaowakilishwa hivyo kwa taarifa yako Hamad Rashid hajawahi kukataliwa na wapigakura wa jimbo la Wawi
K

Kwa mujibu wa Katiba ya Tz ya 1977 MBUNGE ANAWAKILISHA CHAMA CHAKE NA WALA SIO WAPIGA KURA WAKE.

Hebu jiulize je Mh Zitto Kabwe alikataliwa na wapiga kura wake au chama chake?
 
K

Kwa mujibu wa Katiba ya Tz ya 1977 MBUNGE ANAWAKILISHA CHAMA CHAKE NA WALA SIO WAPIGA KURA WAKE.

Hebu jiulize je Mh Zitto Kabwe alikataliwa na wapiga kura wake au chama chake?

kuitaja tu katiba ya JMT ya mwaka 1977 hakufanyi hoja yako kubadili ukweli wa mambo, na kama katiba inasema hivyo hebu taja hiyo ibara inayosema hivyo.
 
Kama dhana yako ni kuwa mbunge anawakilisha chama hauko sahihi. Chama ni tiketi tu, wananchi ndiyo wanaowakilishwa hivyo kwa taarifa yako Hamad Rashid hajawahi kukataliwa na wapigakura wa jimbo la Wawi
huwezi kusaliti chama kilichokulinda na ukaangaliwa tu , USALITI NI LAANA MBAYA SANA !
 
kuitaja tu katiba ya JMT ya mwaka 1977 hakufanyi hoja yako kubadili ukweli wa mambo, na kama katiba inasema hivyo hebu taja hiyo ibara inayosema hivyo.
mengine unaweza kutafuta mwenyewe mkuu , si kila kitu ulishwe tu .
 
K

Kwa mujibu wa Katiba ya Tz ya 1977 MBUNGE ANAWAKILISHA CHAMA CHAKE NA WALA SIO WAPIGA KURA WAKE.

Hebu jiulize je Mh Zitto Kabwe alikataliwa na wapiga kura wake au chama chake?
mkuu kwa niaba ya familia yangu ya tandika mwembeyanga nakushukuru .
 
mmmh kwa tanzania ukiwa karibu na watawala hata kama wewe ni upinzani utapeta tu. mifano ipo kwa mfanokina zitto, cheyo na mrema. hao ccm ndo inawaita wapinzani wa kweli. kisa tu wanalinda maslahi ya ccm. hamadi hayuko mbali na kundi hilo.
 
Huyu aendelee tu na biashara yke ya skrepa kununua
 
kuitaja tu katiba ya JMT ya mwaka 1977 hakufanyi hoja yako kubadili ukweli wa mambo, na kama katiba inasema hivyo hebu taja hiyo ibara inayosema hivyo.
Wapuuzi kama wewe hamnishangazi tena...yaani kama taifa tumeamua kuwafuga na kuwalea wapuuzi. JF nayo sasa imeingia kichwa kichwa kuwalea wapuuzi kama hawa. Kwani umeshindwa nini kuitafuta hiyo katiba unayoitaja ujisomee mwenyewe sifa za kuwa mbunge, I really hate people of your type.
 
Mimi gamba sugu bin sisi emu.Napenda kutuma salamu kwa ndugu zangu wa damu,mama mmoja bac tofauti.Mh.Nyepesi kebwe,Hamida Rashida,Mh Mrama,Joan Chiyo na wengine.Roho wa ulafi na usaliti awaongoze kuwauza wanawainchi.
 
Back
Top Bottom