Hivi 'gold diggers' pia huwa wanapenda mtu?

Hivi 'gold diggers' pia huwa wanapenda mtu?

Sasa huyu atakua kanipendea nini mimi maana hela sina ndio maana niliona sitaweza kumtunza huyu mrembo kwa mizinga yake nikaamua kuvunja mahusiano.
Kapenda upande wa pili, lakini umruhusu ahudumiwe na upande wa kwanza wa hela
 
nafikiri hii ina apply kote na katika kila muktadha wa maisha....amabcho unacho tayari hakikupi motisha tena!
ref. Abraham Maslow na 'Motivation'.
Maybe alifikiri anakupenda wewe,tayari akakupata.nini kinampa mshawasha tena wa kuendelea kua na wewe!? definetly kile ambacho huna na hawez kkukipata kwako.
Huyo mchimba dhahabu hadi afike on top of that pyramid nadhani k itakuwa imevurugika
 
Huyo mchimba dhahabu hadi afike on top of that pyramid nadhani k itakuwa imevurugika

hahaha......ni ngazi kwa ngazi mkuu.na mahitaji yanayom motivate yanabadilika kulingana na level aliopo bruv
 
Kuna moja kati ya stori za lara 1 aliandika 'wanawake wanapenda ambacho huna' hio line ilinikaa sana. Ukijua mambo huna pesa atampenda mwenye pesa, ukiwa na pesa hujui mapenzi etc atampenda asie na pesa fundi wa mapenzi.
Kwa kweli
 
yaan iko hiv jiangalie wwe mwenyewe umekua na mahusiano na watu wangapi? ila kuna mmoja mpaka leo kila ukikaa unasema yes yule ni kiboko yangu so as long as hao ni binadamu kama sisi wna nafas ya kumpenda mtu fulan katika moyo wao
 
Simple.....Mgodi bado dhahabu ipo

kwa hiyo it has to be digged
 
Simple.....Mgodi bado dhahabu ipo

kwa hiyo it has to be digged
Dhahabu imeisha mkuu, hata yale wanaita mafelo/magwagala hayapo.

Hapa imebakia ni changarawe tu na kokoto sijui anataka kuja kuchimba nini.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom