Hivi first gentleman akiiona hii picha anajisikiaje?

Hivi first gentleman akiiona hii picha anajisikiaje?

Kama vp mfuate yule maluun wenu????vp umeshamaliza zamu yako ya kufagilia malalo ya lile kubwa la maadui????
Umechanganyikiwa, hata hujui unaloandika. Mimi na Bandari ya Bagamoyo wapi na wapi?

Huyu mtu wako hapa hana hadhi kabisa na nafasi hiyo aliyoiokota; si kimwonekano tu bali hata katika uwezo wa utendaji.

Na mbaya zaidi, katekwa na kundi la wapigaji. Hii itakuwa balaa.
 
Kuweni na staha kwa mkuu wa nchi. Ukiondoa urais wake ni mwanamke ni mama. Life strugglers na sukuma gangs mnakera sana. Reckless hate.

Umbwaaaa wewe
We bwegee kwel! Sio kila kitu sukuma gang! Fala ww...kwan picha huzioni? Ukwel ndo huoo...ukiona manyoyaa..fala ww
 
Maza yuko westernised haina shaka. Ila hilo poz hata kwa western ni kwa wapendanao .ama mama kaupiga mwingi .hii ni zaidi ya can you fly to kia baby .
 
Watu mna tatizo gani,mwanamke mwenyewe anaonesha kafurahi smile kubwa na mkono wa pete ya ndoa umelegea yaani ni bonge la picha.
 
Ubaongea kwa misingi ya kikafiri au ya kiislam haswa?? Km kikafiri sawa ila kiislam hatuna hoja za kiulinzi hapo
Mleta mada anajifanya hajui kwamba hilo eneo lote lilikuwa chini ya ulinzi wa wana usalama.
 
Naona vijana mmeamua kuisambaratisha ndoa ya mama kwasabau tu mnaijua teknolijia.....
 
Wivu wa kibongo hatari?! Kama vile umenunuwa bidhaa madukani?! Mwanamke bado ana haki na mwili wake hata utoe mahari! Wategemea soksi litafanya fujo pale?!
 
Kama vp mfuate yule maluun wenu????vp umeshamaliza zamu yako ya kufagilia malalo ya lile kubwa la maadui????
Kwa maandishi haya unajisikia kweli kuna kitu umechangia hapa?
Kujitangaza kwako kuwa 'chawa' kwa mtu usidhani wengine nao ni lazima wawe na mtu wa kumtegemea na kumkingia kifua hata kama hana uwezo wa uongozi. Mtu wako hafai.
 
Akili za mtu mweusi ni mufilisi sana kwakweli..hili nalo ni lakujadili humu.
 
Back
Top Bottom