Hivi CR7 Ronaldo ni Mzungu au Metis?

Hivi CR7 Ronaldo ni Mzungu au Metis?

kwisha

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2021
Posts
1,793
Reaction score
5,042
Cr7 ni mzungu yule au ni metis tu ( ni mtu aliyezaliwa na mzungu pamoja mwaafrika).

Unajua namuangaliaga vizuri yule jamaa yaani hafanani kabisa na wazungu rangi yake ya ngozi ipo tofauti na wazungu.

Pia hata watoto wake sio wazungu mfano ni kwa Cr7 Jr pia nimeona picha ya watoto wake wa wili wakike sio wazungu kabisa ni metis.

Je, cr7 ana asili ya Kiafrika?
 
Cr7 ni mzungu yule au ni metis tu ( ni mtu aliye zaliwa na mzungu pamoja mwaafrika)
Unajua na muangaliaga vizuri yule jamaa yaani hafanani kabisa na wazungu rangi yake ya ngozi ipo tofauti na wazungu
Pia hata watoto wake sio wazungu mfano ni kwa Cr7 Jr pia nimeona picha ya watoto wake wa wili wakike sio wazungu kabisa ni metis


Je cr7 ana asili ya Kiafrika?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbrazil yule,wareno walishapotea uhalisia wao,wameanza kuchanganyika na wengine kitambo Sana,1400 wanachukua watumwa Congo kwenda kulima miwa,mthombano na watumwa unaanzia huko
 
Hapa mnachanganya Uzungu na Blondes, ni Mzungu ila sio Blonde.
Mkuu hizi Nchi zote maeneo ya kusini ambapo panapakana na Mediterranean sea jamii Yao sio white people. Kuanzia muonekano mpaka lifestyle sio kabisa wazungu. Hivi unajua miaka hiyo waitaliano walikua wanabaguliwa na kuwekwa kundi moja na weusi huko marekani enzi hizo?
 
WARENO WOTE SIO WHITES kwa 100% ni kama wabrazil tu. Wareno tunaowaita wazungu ni kama yule RICARDO KAKA.
Ukiwaangalia hao pamoja na WAHISPANIA hawana tofauti na watu wa MORROCO ni race sawa tu, sema mabara na tamaduni zimakimbiana.
 
Cr7 ni mzungu yule au ni metis tu ( ni mtu aliye zaliwa na mzungu pamoja mwaafrika)
Unajua na muangaliaga vizuri yule jamaa yaani hafanani kabisa na wazungu rangi yake ya ngozi ipo tofauti na wazungu
Pia hata watoto wake sio wazungu mfano ni kwa Cr7 Jr pia nimeona picha ya watoto wake wa wili wakike sio wazungu kabisa ni metis


Je cr7 ana asili ya Kiafrika?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ronaldo ana asili ya Africa kwa Mbali, Cape verde sawa na Nani.

Ila wazungu wa Kusini kama Spain, Portugal, Italy, Nchi za Balkans etc sio Weupe sana kama wa Kaskazini na wengi wamechanganya na Ulatino na North Africa hasa hao Spain na Portugal.
 
Wareno, Wahispania hawana asili ya uzungu wa caucasian 100%...

Wanasema kihistoria hayo mataifa ni mchanganyiko wa Caucasians, Wayahudi (Jews), Waarabu (Moors)...
 
Mkuu hizi Nchi zote maeneo ya kusini ambapo panapakana na Mediterranean sea jamii Yao sio white people. Kuanzia muonekano mpaka lifestyle sio kabisa wazungu. Hivi unajua miaka hiyo waitaliano walikua wanabaguliwa na kuwekwa kundi moja na weusi huko marekani enzi hizo?
Mzungu ni mtu wa Ulaya, ni Wazungu ila sio Blond,
 
Lakini si ndiyo utofauti huo.. Ama kuna kingine?.
Ulitaka Blond awe na pua kisogoni ndiyo uuone utofauti?
Blonde Europeans wanapatikana zaidi, NORWAY, DENMARK, FINLAND, SWEDEN, yaan SCANDNAVIAN COUNTRIES.
Hawa wengine ni kwa uchache sana mfano GERMAN wako 5% tu hata UK wako below 10%.

Ukiwaangalia URENO, ITALY, SPAIN, UGIRIKI utagundua wana utofauti mkubwa sana na wele wa Magharibi na Kaskazini.
 
Mzungu ni mtu wa Ulaya, ni Wazungu ila sio Blond,
Hii BOND ni NYWELE ZA DHAHABU weka hivi ili ukieleza kitu watu watofautishe. Hata hivyo NCHI CHACHE TU ZENYE WATU WENYE BOND ila ukiwaangalia wanafanana kama wazungu, ila hao URENO wako tofauti kabisa.
 
Blonde Europeans wanapatikana zaidi, NORWAY, DENMARK, FINLAND, SWEDEN, yaan SCANDNAVIAN COUNTRIES.
Hawa wengine ni kwa uchache sana mfano GERMAN wako 5% tu hata UK wako below 10%.

Ukiwaangalia URENO, ITALY, SPAIN, UGIRIKI utagundua wana utofauti mkubwa sana na wele wa Magharibi na Kaskazini.
Huku sahihi kabisa kwa unachokiandika hapa lakini tambua kuwa:-, hiyo tofauti ndogo ndiyo inafanywa punda na pundamlia wawe tofautim
 
2023 imeanza leo,tafuta fedha mkuu, CR anaingiza more than 1B kwa siku moja,hili halikusaidii kujua ni blonde au Caucasian!
 
Hii BOND ni NYWELE ZA DHAHABU weka hivi ili ukieleza kitu watu watofautishe. Hata hivyo NCHI CHACHE TU ZENYE WATU WENYE BOND ila ukiwaangalia wanafanana kama wazungu, ila hao URENO wako tofauti kabisa.
Yes Blond ni nywele ila wengi ambao wana nywele nyeusi wanafanana na hao Portugal

Mkuu nchi nyingi za Balkan na South Europe wapo hivyo, issue moja ni kwamba watu wanajua Ulaya ni Uingereza, Ujerumani etc.

Appearence ya Portugal haina tofauti na Spain, Italy, Malta, Azerbaijan, Albania, Romania, Armenia na Nchi kibao za Balkan, Huku kuna Significant population ya Watu wa Ulaya.

Sababu hawafanania na Waingereza ama Wajerumani haimaanishi sio watu wa Ulaya, Haimaanishi sio wazungu.

Kama Unaangalia Mpira/Epl hawa watu si Wageni kwako Mkhitariyan kacheza Utd na Arsenal unamjua, Adrian Mutu Chelsea, Legend mwenyewe George Hagi, Conte unamuona, etc
Angalia picha ya nesta
images.jpeg-29.jpg

Muangalie Maldini, Gatusso, kina Luca Toni na majority ya Wachezaji wa Italy wapo kama Ureno.
 
Back
Top Bottom