Hivi Chadema masalia wapo, na wanajishughulisha na nini kwasasa?

Hivi Chadema masalia wapo, na wanajishughulisha na nini kwasasa?

Maana viongozi wao wote waandamizi walikuaga hawana shughuli zozote za kiuchumi za kujipatia kipato na kwahivyo walitegemea zaidi kuchangiwa pesa za kujikimu kwenye mikutano ya hadhara.

Hivi wale wangwana matapeli na ombaomba wa kisiasa wapo kweli? na wanajishughulisha na nini kwasasa tangu kusambaratika kwa chama chao na kitega uchumi chao kuingia mchanga?

Idadi yao nchi nzima wanaweza kufika mia5 kweli kwasasa?🐒

Mungu Ibariki Tanzania
Wapo idadi yao inaweza fika elfu 17 hivi.
Kazi kubwa walionayo sasa nikukaa mitandaoni wakisubiri millard ayo apost waka comment,
JF mtu aandae uzi wake safi wavuruge huku wakisubiri hadithi za mwendomwendo na Mrs kimambi ili waje watusimulie.
 
Wapo idadi yao inaweza fika elfu 17 hivi.
Kazi kubwa walionayo sasa nikukaa mitandaoni wakisubiri millard ayo apost waka comment,
JF mtu aandae uzi wake safi wavuruge huku wakisubiri hadithi za mwendomwendo na Mrs kimambi ili waje watusimulie.
mkuu kongole umegonga mulemule, sahivi siwasikii kabisa wakisema no election
 

Attachments

  • 1551366415.jpg
    1551366415.jpg
    384.1 KB · Views: 22
Maana viongozi wao wote waandamizi walikuaga hawana shughuli zozote za kiuchumi za kujipatia kipato na kwahivyo walitegemea zaidi kuchangiwa pesa za kujikimu kwenye mikutano ya hadhara.

Hivi wale wangwana matapeli na ombaomba wa kisiasa wapo kweli? na wanajishughulisha na nini kwasasa tangu kusambaratika kwa chama chao na kitega uchumi chao kuingia mchanga?

Idadi yao nchi nzima wanaweza kufika mia5 kweli kwasasa?🐒

Mungu Ibariki Tanzania
Sisi tunazungumzia watu wanaotolewa mkoa mmoja kupelekwa mko mwingine kwa usafiri wa treni ili kujaza uwanja je hiyo ni haki?
 
UTOTO HUO
WAZA UTAITETEAJE NCHI IWE INA HAKI NA KULETA MAENDELEO
 
Maana viongozi wao wote waandamizi walikuaga hawana shughuli zozote za kiuchumi za kujipatia kipato na kwahivyo walitegemea zaidi kuchangiwa pesa za kujikimu kwenye mikutano ya hadhara.

Hivi wale wangwana matapeli na ombaomba wa kisiasa wapo kweli? na wanajishughulisha na nini kwasasa tangu kusambaratika kwa chama chao na kitega uchumi chao kuingia mchanga?

Idadi yao nchi nzima wanaweza kufika mia5 kweli kwasasa?🐒

Mungu Ibariki Tanzania
Tunajishughulisha na kuangalia report ya RA kama ilivyoainishwa na HP, lakini pia tunaangalia report ya Gwajima na madhara yake.
 
Tunajishughulisha na kuangalia report ya RA kama ilivyoainishwa na HP, lakini pia tunaangalia report ya Gwajima na madhara yake.
hali zenu za kiuchumi zipoje kamanda?, vizinga mnapigia wapi saivi?

halafu naskia msosi mnapikia ofisini kwasasa ni kweli?🐒
 
Sisi tunazungumzia watu wanaotolewa mkoa mmoja kupelekwa mko mwingine kwa usafiri wa treni ili kujaza uwanja je hiyo ni haki?
kuimarishwa kwa miundombinu ya kisasa kutarahisisha sana maendeleo ya usafirishaji na biashara.

hivi sasa,
ukikosa kuhudhuria mkutano wa kampeni za Rais Samia Suluhu Hassan dar es salaam au morogoro basi unaweza kwenda kuhudhuria mkutano huo Dodoma na kisha kurudi dar es salaam siku hiyo hiyo gentleman.

au kuna makosa hapo?🐒
 
Maana viongozi wao wote waandamizi walikuaga hawana shughuli zozote za kiuchumi za kujipatia kipato na kwahivyo walitegemea zaidi kuchangiwa pesa za kujikimu kwenye mikutano ya hadhara.

Hivi wale wangwana matapeli na ombaomba wa kisiasa wapo kweli? na wanajishughulisha na nini kwasasa tangu kusambaratika kwa chama chao na kitega uchumi chao kuingia mchanga?

Idadi yao nchi nzima wanaweza kufika mia5 kweli kwasasa?🐒

Mungu Ibariki Tanzania

Machawa Mama ana lalamika mnaongelea chadema tu
 
Maana viongozi wao wote waandamizi walikuaga hawana shughuli zozote za kiuchumi za kujipatia kipato na kwahivyo walitegemea zaidi kuchangiwa pesa za kujikimu kwenye mikutano ya hadhara.

Hivi wale wangwana matapeli na ombaomba wa kisiasa wapo kweli? na wanajishughulisha na nini kwasasa tangu kusambaratika kwa chama chao na kitega uchumi chao kuingia mchanga?

Idadi yao nchi nzima wanaweza kufika mia5 kweli kwasasa?🐒

Mungu Ibariki Tanzania
Ila jentroman unajidhalilisha sana hujui tuu
1756236119432.jpg
 
kuimarishwa kwa miundombinu ya kisasa kutarahisisha sana maendeleo ya usafirishaji na biashara.

hivi sasa,
ukikosa kuhudhuria mkutano wa kampeni za Rais Samia Suluhu Hassan dar es salaam au morogoro basi unaweza kwenda kuhudhuria mkutano huo Dodoma na kisha kurudi dar es salaam siku hiyo hiyo gentleman.

au kuna makosa hapo?🐒
Imeupiga mwingi
 
Relax gentleman,
jambo hili limekuja sio kwa ubaya, ni katika kujiridhisha tu wadau wangependa kujua maisha ya makanjanja wa kisiasa yapoje kwasasa 🐒
Watu makanjanja ndio mnatka kujua hali zao,nashindwaje kukuita na ww ni kanjanja?
 
Back
Top Bottom