Hivi Chadema masalia wapo, na wanajishughulisha na nini kwasasa?

Hivi Chadema masalia wapo, na wanajishughulisha na nini kwasasa?

Tlaatlaah

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2023
Posts
49,946
Reaction score
40,349
Maana viongozi wao wote waandamizi walikuaga hawana shughuli zozote za kiuchumi za kujipatia kipato na kwahivyo walitegemea zaidi kuchangiwa pesa za kujikimu kwenye mikutano ya hadhara.

Hivi wale wangwana matapeli na ombaomba wa kisiasa wapo kweli? na wanajishughulisha na nini kwasasa tangu kusambaratika kwa chama chao na kitega uchumi chao kuingia mchanga?

Idadi yao nchi nzima wanaweza kufika mia5 kweli kwasasa?🐒

Mungu Ibariki Tanzania
 
Maana viongozi wao wote waandamizi walikuaga hawana shughuli zozote za kiuchumi za kujipatia kipato na kwahivyo walitegemea zaidi kuchangiwa pesa za kujikimu kwenye mikutano ya hadhara.

Hivi wale wangwana matapeli na ombaomba wa kisiasa wapo kweli? na wanajishughulisha na nini kwasasa tangu kusambaratika kwa chama chao na kitega uchumi chao kuingia mchanga?

Idadi yao nchi nzima wanaweza kufika mia5 kweli kwasasa?🐒

Mungu Ibariki Tanzania
Unaongelea chama hakipo kwenye uchafuzi,mwenyekiti wake kaekwa kizuizini,hakifanyi mikutano,kwann usiongelee vyama 17 vilivyobaki ambavyo vipo kwenye ushindani na ccm?
 
Maana viongozi wao wote waandamizi walikuaga hawana shughuli zozote za kiuchumi za kujipatia kipato na kwahivyo walitegemea zaidi kuchangiwa pesa za kujikimu kwenye mikutano ya hadhara.

Hivi wale wangwana matapeli na ombaomba wa kisiasa wapo kweli? na wanajishughulisha na nini kwasasa tangu kusambaratika kwa chama chao na kitega uchumi chao kuingia mchanga?

Idadi yao nchi nzima wanaweza kufika mia5 kweli kwasasa?🐒

Mungu Ibariki Tanzania
Wana CCM wamekata tamaa gentleman, wamegoma kwenda hata mikutanoni. Imebidi mgombea atumie wanafunzi, unadhani sababu ni nini gentleman
 

Attachments

  • 1551366415.jpg
    1551366415.jpg
    384.1 KB · Views: 28
🤣🤣🤣 kweli Chadema ni tishio, vipo vyama 18 vya upinzani lakini huwezi Kuta mwanaccm anaizungumzia chaumma au ADA Tadea, au TLP, ni Chadema tu ndo tishio lenu
Chadema masalia au g55 gentleman?🐒
 
Unaongelea chama hakipo kwenye uchafuzi,mwenyekiti wake kaekwa kizuizini,hakifanyi mikutano,kwann usiongelee vyama 17 vilivyobaki ambavyo vipo kwenye ushindani na ccm?
Relax gentleman,
jambo hili limekuja sio kwa ubaya, ni katika kujiridhisha tu wadau wangependa kujua maisha ya makanjanja wa kisiasa yapoje kwasasa 🐒
 
Wana CCM wamekata tamaa gentleman, wamegoma kwenda hata mikutanoni. Imebidi mgombea atumie wanafunzi, unadhani sababu ni nini gentleman
tupate tangazo kidogo kutoka kwa wadhamini wetu gentleman 🐒
 

Attachments

  • IMG-20250830-WA0013.jpg
    IMG-20250830-WA0013.jpg
    65 KB · Views: 30

Attachments

  • Screenshot_2025-04-09-15-20-23-1.png
    Screenshot_2025-04-09-15-20-23-1.png
    247.4 KB · Views: 30
Maana viongozi wao wote waandamizi walikuaga hawana shughuli zozote za kiuchumi za kujipatia kipato na kwahivyo walitegemea zaidi kuchangiwa pesa za kujikimu kwenye mikutano ya hadhara.

Hivi wale wangwana matapeli na ombaomba wa kisiasa wapo kweli? na wanajishughulisha na nini kwasasa tangu kusambaratika kwa chama chao na kitega uchumi chao kuingia mchanga?

Idadi yao nchi nzima wanaweza kufika mia5 kweli kwasasa?🐒

Mungu Ibariki Tanzania
Unawashwawashwa
 
Back
Top Bottom