Hivi bongo kuna mameneja wawili tu? Mbona wanajikomba sana hawa??


juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
4,550
Likes
3,864
Points
280
juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
4,550 3,864 280
Kama ni mfuatiliaji wa muziki wa kizazi kipya cha bongofreva nadhani utaelewa, ila kama si mfuatiliaji basi kaa mbali maana hapa itakuwa ni lugha gongana
Kuna wasanii kibao hapa bongo na wana mameneja japo si wote wana mameneja. Ila cha kushangaza ni wawili tu ndio wanafahamika na wanajikombakomba sana kwenye media .Yaani wanapenda umaarufu sana hawa watu. Nao ni meneja wa WCB(babu tale) na meneja wa TMK na YAMOTO BAND(Saidi fela). Mbona mameneja wengine duniani kote wanakuwa bize na shughuri zao sasa vipi hawa wanajikombakomba sana kana kwamba wapo wao tu?
 
K

Kidingi

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
1,873
Likes
508
Points
180
K

Kidingi

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
1,873 508 180
Unapozungumzia mameneja Tale na Fela kama ni wanamuziki ni sawa na kuwazungumzia Diamond, Kiba, Vee mtonyo n.k hawawezi kukauka kwenye media au kuwa level moja na Petii man kisa tu na yeye ni meneja..

Huko kujikomba unakozungumzia ni kupi???
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,822
Likes
9,252
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,822 9,252 280
Simple. Na wewe tafuta meneja wako asiyejikomba kama Fela.
 
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
555
Likes
525
Points
180
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
555 525 180
Nazani unakosea kusema wanajikomba ispokuwa media za kibongo ndio zinawaandama sana na ndio maana wanaskika sana
 
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
1,691
Likes
1,459
Points
280
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
1,691 1,459 280
wabongo bana..sasa unadhan bank managers hao? hao ni marketing so wakiuza sura ndo wanauza kazi......SMH
 
Forensic Anthropologist

Forensic Anthropologist

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2015
Messages
2,217
Likes
836
Points
280
Forensic Anthropologist

Forensic Anthropologist

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2015
2,217 836 280
Na ndo wenye mafanikio kwenye bongofleva
 
Paula kilaki

Paula kilaki

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2014
Messages
1,916
Likes
233
Points
160
Paula kilaki

Paula kilaki

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2014
1,916 233 160
Kama ni mfuatiliaji wa muziki wa kizazi kipya cha bongofreva nadhani utaelewa, ila kama si mfuatiliaji basi kaa mbali maana hapa itakuwa ni lugha gongana
Kuna wasanii kibao hapa bongo na wana mameneja japo si wote wana mameneja. Ila cha kushangaza ni wawili tu ndio wanafahamika na wanajikombakomba sana kwenye media .Yaani wanapenda umaarufu sana hawa watu. Nao ni meneja wa WCB(babu tale) na meneja wa TMK na YAMOTO BAND(Saidi fela). Mbona mameneja wengine duniani kote wanakuwa bize na shughuri zao sasa vipi hawa wanajikombakomba sana kana kwamba wapo wao tu?
Ukiacha kujikomba kwao kama hivi umewachagukia hao tu ukawaandikia risala, utagundua hata wao hawajikombi, kwani akina HK na petit huwajui, tuambie basi wanafanyaga nini hao na uache kujikomba kwa hawa wa wcb?
 
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2012
Messages
1,302
Likes
474
Points
180
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2012
1,302 474 180
we unam-manage msanii gani mkuu?.. na we kajikombe usikike bila hivyo utaishia kulalama tu ..hii ndo TZ mfumo wa maisha uko hivyo ...acha majungu ,unatakiwa kufwata trick anazotumia huyo manager na we umtoe msanii wako ....usiwe akili ndogozzz u le gadem mburulazzz know.
 
M

MWANAMALEMBE

Senior Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
130
Likes
82
Points
45
M

MWANAMALEMBE

Senior Member
Joined Jun 26, 2016
130 82 45
Hapo kina Babu Tale na Fellah wapo chini ya Ruge Mutahaba wa Clouds media ambaye ndiye anayemmiliki Diamond cku zote .

Ndiomaana hao mameneja wanajiachia sana na kujiamini.
 

Forum statistics

Threads 1,235,381
Members 474,523
Posts 29,220,560