aikaruwa1983
JF-Expert Member
- May 6, 2011
- 1,398
- 1,504
Wanajamvi,
Mimi nilinufaika na mkopo wa elimu ya juu bt toka nimegraduate almost two years hakuna kazi zaidi ya kukaa kijiweni. Sasa cha kunishangaza leo tarehe 19/01/2012 nimepokea SMS zaidi ya kumi kwa wakati mmoja kutoka Bodi ya mikopo ikisema;
"Bodi ya Mikopo ya elimu ya juu inawaarifu wadaiwa wote kuwa kiwango cha marejesho ya mkopo kuanzia september 2011 ni 8% ya mshahara halisi (basic salary) au kipato kwa mwezi, TIMIZA WAJIBU REJESHA MKOPO!
Sasa wana JF ni dalili mbaya sana maana sina hata kipato. Naona kama nasikia harufu ya Segerea. Naomba ushauri kutoka kwa wadaiwa sugu wanipe ubunifu!
Mimi nilinufaika na mkopo wa elimu ya juu bt toka nimegraduate almost two years hakuna kazi zaidi ya kukaa kijiweni. Sasa cha kunishangaza leo tarehe 19/01/2012 nimepokea SMS zaidi ya kumi kwa wakati mmoja kutoka Bodi ya mikopo ikisema;
"Bodi ya Mikopo ya elimu ya juu inawaarifu wadaiwa wote kuwa kiwango cha marejesho ya mkopo kuanzia september 2011 ni 8% ya mshahara halisi (basic salary) au kipato kwa mwezi, TIMIZA WAJIBU REJESHA MKOPO!
Sasa wana JF ni dalili mbaya sana maana sina hata kipato. Naona kama nasikia harufu ya Segerea. Naomba ushauri kutoka kwa wadaiwa sugu wanipe ubunifu!