Hivi bodi wana mpango gani na hela zetu za field?

Hivi bodi wana mpango gani na hela zetu za field?

kuna baadhi ya vyuo ela imetoka mda tu kama udsm mzumbe mwalimu nyerere ..na vingine bado mpka leo Hii mkuu ...sasa shida ni bodi sijui nivyuo vyenyew acha tu mkuu

Ardhi pia tunakaribia kuimaliza hiyo hela yenyewe tushapewa kitambo tu
 
Mara nyingi bodi huwa wanatuma pesa... Tatizo lipo chuoni kwenu.. Loan officer team yake na adminstration huwa wanakuwaga na biashara zao wenyewe hapo...
 
Ndio maana nawashaurigi watu kuna vyuo mtu hutakiw kuomba!!! Ona sasa usumbufu kama huu!! Wenzenu ela ya field inakaribia kuisha nyie ndo kwanza mnalalamika?? Polen sana ...
 
mnaweka uoga mbele na kuja kuulizia hela ya field hapa JF..???? Mnh... Mkuu, wenzenu wenye Gut tulifanya Yetu mapema tukaondoka vyuo na hela zetu mifukoni.
vyuo waoga kama SAUT ndo mnapigwa na njaa field.
 
hv kumbe kuna watu hawajapewa...duh ad nawataman...m imebak ef 50 tu
 
Jamani Stella Maris hatujapewa hera..na mpaka sasa hatujui Hatma yetu……
 
Mwaka jana walikuja kutoa hela ya field around week ya tano hivi baada ya field kuanza..vumilieni, ikifika hadi hiyo wiki hamna kitu hata hao supervisors wanavokuja kuwa-access wasipowakuta wasilalamike na kutaka kuwakata marks!
 
Walichokifanya board ni kuwapa pesa vile vyuo vyenye fujo na migomo ila vyuo vya din mhh!
 
Back
Top Bottom