Hivi Boban Aliomba Radhi?

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,134
2,000
DSC00012.JPG
Dah soka la bongo ni ubabaishaji tu...............
 

Jaslaws

JF-Expert Member
May 31, 2011
6,027
2,000
Hv mchezaji atakiwi kunywa kirobo??mara ngpi tumesikia wachezaji wa ulaya wamekutwa nyt clubs ama kulala na makahaba?tunajhic kulishanga soko la bongo bila kujua kua soka la bongo linatushangaa sisi!
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
12,321
2,000
Toka 5,000$ hadi 700$....na wenzake sasa wanalipwa 20,000$!!!bangi na shule muhimu sana walahi tena!ataishia kuwa marioo tuu acha aje atemwe Simba ataenda team ndogo ndogo kama Kagera Sugar,Moro United mara ataanza ndondo mwishoni ataendesha boda boda au ataanza kunyonga bangi aishie jela!
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,134
2,000
Hv mchezaji atakiwi kunywa kirobo??mara ngpi tumesikia wachezaji wa ulaya wamekutwa nyt clubs ama kulala na makahaba?tunajhic kulishanga soko la bongo bila kujua kua soka la bongo linatushangaa sisi!
hata hapo kwako hakuna mahali panapoonesha viroba
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,134
2,000
Toka 5,000$ hadi 700$....na wenzake sasa wanalipwa 20,000$!!!bangi na shule muhimu sana walahi tena!ataishia kuwa marioo tuu acha aje atemwe Simba ataenda team ndogo ndogo kama Kagera Sugar,Moro United mara ataanza ndondo mwishoni ataendesha boda boda au ataanza kunyonga bangi aishie jela!
naona Ngassa hajaambulia somo hapo
 

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,256
2,000
maximo alipo mfukuza stars mlimwona maximo hafai semeni sasa huyo ni kunguru hafugiki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom