Hivi Boban Aliomba Radhi?

Hivi Boban Aliomba Radhi?

aombe radhi wapi yeye na ndondo tu na ndio maana walimkomba kilongalonga
 
mh...haya bana.....

Umeona eeeh?

Ingawa nakubali kuwa uelewa na shule kwa baadhi ya wachezaji wetu ni mdogo....Huwa wanashindwa kukabili changamoto ndogo ndogo na kujikuta wakishindwa kutimiza matarajio yao na ya wananchi wa Bongo.
 
,baya zaidi ni npale wanaporudi kutupiga mizinga mitaani....nomy sana
Umeona eeeh?

Ingawa nakubali kuwa uelewa na shule kwa baadhi ya wachezaji wetu ni mdogo....Huwa wanashindwa kukabili changamoto ndogo ndogo na kujikuta wakishindwa kutimiza matarajio yao na ya wananchi wa Bongo.
 
Soka la kibongo mmmh!! we can't march foward.Hawakuwa na sababu za kumsimamisha Bobani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom