Historia katika picha: Wazungu walitutesa sana waafrika!

Historia katika picha: Wazungu walitutesa sana waafrika!

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Posts
15,270
Reaction score
29,938
1476284962454.jpg
1476284967901.jpg
1476284974053.jpg
1476284982122.jpg
1476284988741.jpg
1476284995369.jpg
1476285001230.jpg
1476285007839.jpg
1476285019638.jpg
1476285026855.jpg
1476285034778.jpg
1476285046899.jpg
1476285058669.jpg
1476285070238.jpg
1476285083000.jpg
1476285096822.jpg
1476285105900.jpg
1476285123959.jpg
1476285133684.jpg
1476285143350.jpg
 
Watu wa zamani wengi walikuwa mamburula,waje sasa hivi waone yaani yatatembea mapanga shaa mpaka basi.
 
Hakuna namna sisi tumekuwa bichwa Maji tuna rasirimali,wao wana hela na teknolojia.
Dah! kutuacha hawa mpk ipatikane sayari nyengine itakayokidhi mahitaji yao sijui wkt huo tutakuwaje.....
 
Historia tunayosoma shuleni imebadilishwa sana kuanzia tulipo zaliwa mpaka hapa tulipofikia. Picha nyingine hapo si za kweli, historia ya picha na mwonekano pia umejijenga katika soko la biashara na ukoloni mambo leo
 
Back
Top Bottom