Jaji Mfawidhi
JF-Expert Member
- Feb 20, 2016
- 17,407
- 27,079
Leo 27-10-2026 hisa za NMB zimeshuka mpaka 1,870 , je sisi tulionunua kwa Tshs 2100 baada ya kusikiliza influensa tuziuze saa hii kukwepa hasara zaidi?
Wewe umenunua juzi tu. Mimi nilinunua zikiwa na bei ya 600 tu mpaka leo nimesharudisha faida kwa zile dividents za kila mwaka.Leo 27-10-2026 hisa za NMB zimeshuka mpaka 1,870 , je sisi tulionunua kwa Tshs 2100 baada ya kusikiliza influensa tuziuze saa hii kukwepa hasara zaidi?
Ndio muda wa kununua huu kwa wingiLeo 27-10-2026 hisa za NMB zimeshuka mpaka 1,870 , je sisi tulionunua kwa Tshs 2100 baada ya kusikiliza influensa tuziuze saa hii kukwepa hasara zaidi?
SAwaCFE, tunaendelea kujifunza na kutorudia kosa, sasa je niuze maana zinazidi kuporomoka?Wewe umenunua juzi tu. Mimi nilinunua zikiwa na bei ya 600 tu mpaka leo nimesharudisha faida kwa zile dividents za kila mwaka.
Kabla ya invest yoyote jua unawekeza kwenye kitu gani na malengo yako ni nini!
Naomba ushauri, niuze am a nife na skafu yangu shingoni?Investor wa mchongo 😂😂😂
Ushauri mzuri huu.Ndio muda wa kununua huu kwa wingi
Kuelekea kumbukumbu Mo29Wewe umenunua juzi tu. Mimi nilinunua zikiwa na bei ya 600 tu mpaka leo nimesharudisha faida kwa zile dividents za kila mwaka.
Kabla ya invest yoyote jua unawekeza kwenye kitu g
Si uuze ? Acha kusumbua watu bwana. Yani unauliza halafu unajijibu mwenyewe ..mnakera sana.Ushauri mzuri huu.
Ila sijui niuze tu maana zimenipa hasara, watu walikuwa wanasema zitapanda mpaka elfu 17 kama zamani.
Haya ni mambo ya 10yrs na zaidiUshauri mzuri huu.
Ila sijui niuze tu maana zimenipa hasara, watu walikuwa wanasema zitapanda mpaka elfu 17 kama zamani.
Atulie! Hisa si kama genge!Sasa mkuu unaona kabisa zimeshuka kwa maana ukiuza zitakuoa hasara sasa unalazimisha uuze ili upate hasara?
Kwani ukisubiri mpaka zikija panda si utauza kwa faida?
Mbona unakosa subra!
Kwamba zilivoshuka ndo hazipandi tena!!Atulie! Hisa si kama genge!
Note: Elimu ya Fedha ni muhimu sana
Wewe umenunua juzi tu. Mimi nilinunua zikiwa na bei ya 600 tu mpaka leo nimesharudisha faida kwa zile dividents za kila mwaka.
Kabla ya invest yoyote jua unawekeza kwenye kitu gani na malengo yako ni nini!