Hillary Clinton alizwa simu mbili -Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hillary Clinton alizwa simu mbili -Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Jun 12, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Pengine waweza hisi hadithi lakini ndicho kituko kinachoongelewa kwamba kuna simu mbil za mh clinton azionekani
    binafsi nijuavyo akuna ukweli halisi maana kama zimepigwa naamini uslama nao wamehusika na pia kuna kamera
    inayoonyeshwa kila mzigo unapotolewa sasa kwa nini asiende kuangali na badala yake kuanza kutishana waandikiane barua
    nafikiri ifike wakati tujithamini wenyewe

    Any way tuwaachie wenyewe ..ifike wakati tujipende wenyewe..ni ngumu kuiibiwa mtu kama clinton sijui
    wenye upeo na mizigo ya diplomats naomba tusaidiane kwa hilo
     
  2. D

    Dotori JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii kali ya mwaka! Naona wamemkaribisha Bongo
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    ni kweli au unatania!
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Acha kusema Tanzania sema Dar es salaam,maana ndipo simu imeibiwa. Nyie watu wa Dar wezi sana hadi mnatia aibu.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    C amekuja na walinz wake,sa ce wabongo 2nahuckaje hapo wajamen??
     
  6. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiamini stori hii maana yake kwanza unaamini kuwa mtu akisafiri basi simu yake anaiweka na mizigo mingine (yaani habebi kama hand luggage)....na pili unaamini kuwa mizigo ya clinton haitapita kama diplomatic bag..ambayo mabalozi na viongozi wakubwa hupitia.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Boooongo ee!bongo darisalamu!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    viongozi wenyewe wamekaa kiwizi wizi tu watakua hao watu wa usalama...hahaaa itakuwa ni iphone 4 kitu 32gb...hina noma najua mida mida kitaingia mitaa ya wanangu pale kwa bakhresa..... hahaaaaa...madenge ushanifahamu lakini??? kitu kikifika nibipu kwa namba yangu ya zantel
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tatizo la usalama wa taifa ni kwamba mtu anapewa kazi eti kwa sababu kachunga ng'ombe za amilijeshi mkuu kwa mda mrefu bila matatizo kwa hiyo anapewa kazi ya usalama wa taifa kama zawadi

    sasa unategemea nini hapo,wengine bado wana katabia kale kale ka wizi hehehehehehehe

    haya sasa tujiandae kulipa hizo simu kwa maelfu ya kilogram za dhahabu,tukikataaaa ni kichapo
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,627
    Likes Received: 35,653
    Trophy Points: 280
    Duh! aibu kubwa! huyu mama kasafiri nchi mbali mbali lakini hili halijawahi kumtokea ila Bongo!!! Mhhhh! Hao wote walioshughulikia mizigo ya Clinton na waliomo katika msafara wake ningewakamata wote na kuwatia ndani (pamoja na vingunge wao waliopo Airport wakati mizigo hiyo ilipokuwa inashughulikiwa) mpaka warudishe hizo simu.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kumbe unajuakitu! afu inamaana hillary anatembea na simu mbili, ya tigo na voda? ukiandika fiction stories inalazimu ufanye utafiti kidogo bwana! na mizigo yake imekuwa checked in kama abiria wa economy class eeeh?
     
  12. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hadithi hii kakufundisha nani?
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,925
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli tutakosa mikopo bei nafuu kwa miaka minne mfululizo toka sasa.
     
  14. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Huku ndiko wasomi wa JF wanakoelekea; kukubali kila jambo bila kuhoji wala kutafakari. Ukielewa taratibu za uwanja wa ndege juu ya VIP na Diplomats unapata jibu kuwa thread nzima iko belated na tarehe yake sahihi ya kutoka ilikuwa April 1st
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160

    Story haina chembe ya ukweli! MODS jukwaa la utani tafadhali
     
  16. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    mamayangu mwanamke
     
  17. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Tatizo kila kitu kwenye maisha unahisi kudanganywa hata ndoa uliokirri mwenye kwenye shida na raha wiki unahisi kuibiwa haya pole sana njoocargo uliza wakusaidie na kinachoendelea sasa wanatuma mwisho kesho saatano na usalama wameombwa waandike maelezeo waliokuwepo ilikuwaje ???kaka heshimu muda wa mtu sio wote wanamuda wa kuchezea kwenye comp
     
  18. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    kazi ipo atuaminiani wenyewe kwa wenyewe
     
  19. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,933
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli fulani.....tungoje habari zaidi
     
  20. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 726
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    chukua mali ya mzungu haina hasara
     
Loading...