Noel Ngiama Makanda
JF-Expert Member
- Oct 14, 2018
- 1,782
- 3,111
PROFESA_KAPUYA AMESEMAJE KUHUSU HILI LABDA ?Za weekend ndugu mabibi na mabwana wa jukwaa hili pendwa ningependa kwenda moja/moja katika mada yangu.
Hivi ushawahi kupitisha siku nzima yaani 24hrs pasipo kufikiria ama kuwazia kitu chochote kinachohusu mapenzi/mpenzi? kwa mfano mimi naweza pitisha siku nzima ama juma zima pasipo kuwazia siasa/wana siasa ama, kuwazia dini, ama kuwaza kuhusu utajiri.
Lakini kusema ule ukweli mimi sijawahi kupitisha hata lisaa limoja pasipo kuwazia kitu mapenzi(kitu chochote kinachohusu mapenzi kama kuumizwa, kumbuka mpenzi wangu, kukumbukia mahaba niliyowahi kuyapata ama ninayo yapata kwa sasa, kujutia kumuacha mtu ambaye nimeijua thamani yake baada ya kumuacha) yaani kwa ujumla chochote kinachohusu mapenzi.
Kwako mwana jukwaa ulishawahi kumaliza siku nzima pasipo kuwaza chochote kuhusu mapenzi?
upo serous?!!Upendo ambao sijawahi acha kuuwaza hata siku moja ni upendo wa baba na mama
Sent using Jamii Forums mobile app
Nawaza kutafuta pesa kwanza hayo mengine ya ziada. Kwanza nipo poli sana hata nikiwaza ni kazi bure
[emoji12][emoji12][emoji12][emoji12]PROFESA_KAPUYA AMESEMAJE KUHUSU HILI LABDA ?
TUANZIE HAPO KWANZA.
"ILA MAISHA LAZIMA YAENDELEE."
yaan usipo sex hata kuchimba kisiki huwez, kiuno kinakuwa kigum muno!!Nawaza kutafuta pesa kwanza hayo mengine ya ziada. Kwanza nipo poli sana hata nikiwaza ni kazi bure
Sent using Jamii Forums mobile app
Aaaah wapi ukiweka hilo wazo kichwani lazima iwe hivyo. Sijafanya hayo mambo huu mwezi wa 5yaan usipo sex hata kuchimba kisiki huwez, kiuno kinakuwa kigum muno!!
Sent using Jamii Forums mobile app
lazima kitamtoka tu iwe isiwe!!
kama kuna mtu anaweza kubana kikohozi basi hata kukaa siku nzima pasipo kuwazia mapenzi naamini anaweza[emoji13][emoji13][emoji13]
Sent using Jamii Forums mobile app